Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Day thi muon

Phenolphtalein Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Day thi muon

Em nam nay.19t.van chua day thi.co xuat hien dau hieu cua moc long mu, mong tinh nhung tat ca nhung bieu hien khac van chua thay co...2 bieu hien do xay ra tu nam em 17t nhung mai den gio van khong thay gi them.DV chua phat trien..em muon biet minh mac benh gi a.

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Ở bạn nam: Phát triển chiều cao cơ thể, nặng cân hơn, thanh quản (cơ quan phát âm) to rộng ra hơn nên tiếng nói trở nên trầm đục. Hệ thống lông phát triển,có ria mép và mọc râu, có khi còn là râu quai nón... Đặc biệt, có hiện tượng phóng tinh lần đầu ở bạn nam.
    Vậy bạn đã vỡ tiếng chưa, cân nặng và chiều cao thế nào. Nếu có điều kiện thì bạn nên đi khám ở Bv Bình Dân. Thân chào bạn!

Phenolphtalein Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em caO 1m72, 58kg...giọng chưa hoàn chỉnh là vỡ tiếng...vẫn fa 1 chút trẻ con..chỉ mọc lông mu,mộng tinh, vài cái lông nách..Còn lại Dv chưa to,lông chân,râu ria,tí ,hầu, chưa phát triển...

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

thế thì em nên đi khám ở khoa nam học, có thể em dậy thì muộn thật nhưng nguyên nhân thì cần đi khám mới biết được

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Những dấu hiện bạn nói là đã dậy thì rồi đó, biểu hiện dậy thì mỗi người sẽ khác nhau, bạn nên tập thể dục, chơi thể thao để có cơ thể cường tráng và khỏe mạnh nha.

yeubacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn yên tâm nhen.