Kết quả 1 đến 6 của 6
    .Nôbita. Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Đây là biểu hiện của bệnh j ?

Bác sĩ cho e hỏi : e năm nay 20t
    Cách đây khoảng 1 tuần e lột bao đầu quy ra thì thấy xuất hiện mấy nốt phồng ở bên trong e tưởng bựa nên đi tắm nhưng thực chất k phải e cố cậy thì bị chảy máu . E chờ đến nay là được 1 tuần rồi mà vẫn k thấy hết. Bác sĩ cho e hỏi đấy có phải là bênh lậu hay bệnh giang mai ko. E qhtd trước đó khoảng 1 tháng. E lo lắm. Nếu muốn khám thì e nên khám ở đâu ? và chi phí là bao nhiêu
    Thanks
    Lần sửa cuối bởi .Nôbita., ngày 06-12-2010 lúc 04:50 AM.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Lậu hay giang mai thì chưa đến mức đâu bạn à, nhưng nấm và viêm nhiễm thì có thể xảy ra, bạn đi khám nam khoa nhé, bạn đến các bệnh viện đa khoa, sẽ có khoa nay, chi phí ko mắc lắm đâu bạn ạ. Đi khám ngay đi nha bạn, để lâu ko tốt đâu.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bất kể nốt nào trong quy đầu nên xem là bất thường cho đến khi loại trừ được. Bạn có thể đến khám tại phòng khám Nam khoa BV Bình Dân hay khám BV Da Liễu.

.Nôbita. Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Nếu có thể biết chính xác bệnh chỉ việc mua thuốc về điều trị thì tốt. Đi khám em cũng ngại.
    Em tìm thông tin thì thấy bênh nấm candida nhưng lúc đọc thì thấy không giống biểu hiện của em. Nấm candida là ở đầu dương vật còn của em là bên trong khi lột bao quy đầu.
    Bác sĩ cho em địa chỉ tin cậy ở Hà Nội

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bận đến bệnh viên Việt Đức, Bạch Mai xem sao, bạn ko nên tự chữa trị khi chưa biết rõ nguyên nhân nhé.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Đi khám là tốt nhất bạn ah, không nên tự ý uong thuốc chữa bệnh. Bạn cũng có thể đến khám Bv Quân Y 108.