Kết quả 1 đến 3 của 3
    thichanchoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Đây là biểu hiện của bệnh gì?

Khoảng 1 tuần gần đây tôi thường cảm thấy ngứa ở dương vật và mỗi lần như thế phải làm cho cương cứng rồi sục 5-10 giây thì hết ngứa. Hai hôm trước, trong lúc tắm tôi mới tuột bao quy đầu ra xem thì thấy ở đầu buổi nổi rất nhiều mục giống như bị bệnh Thủy Đậu ấy. Còn xung quanh cái vành ở cuối đầu buồi có khá nhiều gai khi chạm vào cảm thấy rất hưng phấn.

Vậy đó là biểu hiện của bệnh gì. Cách chửa thế nào?

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Bạn nên đến BV để khám trực tiếp nhé !

TinY Guest

ở đầu dương vật, xung quanh rãnh quy đầu có thể có những nốt mụn nhỏ li ti màu trắng, không nhân, không có xu hướng lan rộng hay tăng về kích thước. Đồng thời những nốt mụn đó cũng không gây đau hay ngứa ngáy ở cơ quan sinh dục. Đó chính là những thụ cảm thể, nơi tiếp nhận khoái cảm tình dục. Đây là hiện tượng sinh lý bình thường, bạn ạ. Trong trường hợp bạn nhận thấy những nốt mụn của mình không giống với các thụ cảm thể kể trên như đỏ, có nhân, có mủ, lúc mọc dầy, lúc mọc ít hay gây ngứa ngáy, khó chịu, kèm theo hiện tượng dương vật tiết dịch hôi … thì là những dấu hiệu bất thường, gợi báo tình trạng viêm nhiễm ở cơ quan sinh dục, bạn nhé. Khi đó bạn mới cần đi khám chuyên khoa da liễu để bác sỹ kiểm tra và hướng dẫn điều trị (nếu cần).(tamsubantre)