Kết quả 1 đến 6 của 6
    tuansh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thumbs up Dây hãm! Ai tư vẫn cho Tuấn với.

Chào mọi người, năm nay Tuấn 18 tuổi, Tuấn xin phép xưng hô thế này cho thân mật.
    Tuấn tự thấy mình dậy thì muộn hơn các bạn, lớp 8, lớp9 mới bắt đầu có các biểu hiện

Hôm nay Tuấn muốn hỏi mọi người, các đàn anh có kinh nghiệm về dây hãm.

Không biết tại sao, mà khi chưa cương lên thì dv của Tuấn mới lột hết đc bao quy đầu ra, khi cương lên mAX rồi thì chỉ kéo được khoảng 75% , 3/4 thôi, còn muốn kéo hết thì phải hơi hơi ấn đầu DV xuống (do dây hãm ở dưới mà) vậy là để lột hết bao quy đầu ra thì dv sẽ hơi hướng xuống phía dưới vì dây hãm kéo.

Xin hỏi nếu như vậy có phải do dây hãm của T bị ngắn ko? nếu căng như vậy khi QHTD có sợ bị đứt... thắng ko ạ TUấn rất lo. Năm nay tuấn 18 tuổi, vậy là dây hãm còn phát triển dài hơn không? Hay chỉ dừng ở đấy. có cách nào làm dài dây hãm mà ko cần phẫu thuật không ạ?

Tuấn xin cảm ơn mọi người.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Quan trọng là khi cương bạn có thấy đau và khó chịu không ? Bạn vẫn mộng tinh và xuất tinh binh thường khi thủ dâm ?

Không ai hoàn hảo cả bạn ah, nên nếu không ảnh hưởng gì thì tôi nghĩ không sao, còn chuyện đứt dây thắng khi quan hệ chỉ xảy ra khi bạn làm quá thô bạo thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Quan trọng là khi cương bạn có thấy đau và khó chịu không ? Bạn vẫn mộng tinh và xuất tinh binh thường khi thủ dâm ?

Không ai hoàn hảo cả bạn ah, nên nếu không ảnh hưởng gì thì tôi nghĩ không sao, còn chuyện đứt dây thắng khi quan hệ chỉ xảy ra khi bạn làm quá thô bạo thôi.
    Cám ơn anh đã giúp đỡ tận tình.
    Tuấn 17 tuổi, thủ dâm vẫn vẫn xuất như thường, nhưng mộng tinh thì chưa bao h thì phải, hoặc có thể có nhưng tuấn tưởng đái dầm

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Vậy thì bạn yên tâm hen, chúc bạn vui khỏe và học tốt.

Noyou.Nolife Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

trường hợp của T thì mình ko biết có chính xác không.. nhưng rất giống với 1 ng bạn của mình, khi "chưa làm gì hết" thì anh chàng cũng ko lột dc hết BQĐ khi cương. Nhưng sau này thì vẫn qh được bình thường mặc dù lần đầu "đau muốn chết"

Với trường hợp này, T có thể cải thiện bằng cách tự lột BQĐ qua khỏi quy đầu (khi đang bt) và để nguyên hiện trạng như vậy. Như vậy thì bao quy đầu sẽ dần giãn ra khi DV cương lên.. Nhưng lưu ý với bạn là cần phải kiên trì lâu dài, đừng quá hấp tấp, muốn nhanh mà cương Max hoặc dùng các tác động bên ngoài (phim, ảnh) để đẩy nhanh quá trình kéo dãn BQĐ mà có nguy cơ thằng nhỏ bị thắt cổ à nha..

Nếu sau một thời gian dài mà không có tiến triển thì còn một biện pháp nữa là cắt BQĐ

Xin cảm ơn mọi người đã giúp đỡ T ạ