Kết quả 1 đến 6 của 6
    sumo00 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Đau tinh hoàn do ức chế không được xuất tinh??

Kính gửi bác sĩ!
    Em 28t chưa lập gia đình, ngày trước e cũng đã có người yêu và từng quan hệ. Trong thời gian gần đây mỗi lần em gần gũi với người yêu mà không quan hệ. Tuy nhiên sau mỗi lần gần gũi mà không quan hệ đó thì em phát hiện mình bị đau tinh hoàn trái, em rất lo lắng không biết bị thế nào? Hiện tượng: tinh hoàn không sưng, không đỏ, không nóng, đi tiểu bình thường, Cơ thể không bị sốt, nói chung là mọi thứ bình thường. Hiện tượng này mới bị được 1 tuần nay thôi bác sĩ ạh? Kinh mong bác sĩ giải đáp cho em biết với hiện tượng này có phải đi chữa không ak hay chỉ uống thuốc? em xin chân thành cảm ơn bác sĩ

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi sumo00 Xem bài viết
    Kính gửi bác sĩ!
    Em 28t chưa lập gia đình, ngày trước e cũng đã có người yêu và từng quan hệ. Trong thời gian gần đây mỗi lần em gần gũi với người yêu mà không quan hệ. Tuy nhiên sau mỗi lần gần gũi mà không quan hệ đó thì em phát hiện mình bị đau tinh hoàn trái, em rất lo lắng không biết bị thế nào? Hiện tượng: tinh hoàn không sưng, không đỏ, không nóng, đi tiểu bình thường, Cơ thể không bị sốt, nói chung là mọi thứ bình thường. Hiện tượng này mới bị được 1 tuần nay thôi bác sĩ ạh? Kinh mong bác sĩ giải đáp cho em biết với hiện tượng này có phải đi chữa không ak hay chỉ uống thuốc? em xin chân thành cảm ơn bác sĩ
    Thế bạn đau như thế nào, chỉ hơi căng tức hay đau nhức rất dữ dội, thời gian đau bao lâu. Bình thường không gần gũi thì có bị đau không?

phamduccuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

tôi thường bị đau đầu, tại sao?

toi nam nay 36 tuoi.da co vo va mot con.nhung vi dieu kien phai di lam an xa nen it khi lam chuyen ay.nhung luc buc xuc hoac xem phim sex toi hay tu xuong va cam thay rat thoai mai va cung rat xung man.nhung gan day ban be thuong ru nhau ra ngoai de lam chuyen ay.chang hieu sao ma cau nho cua toi cu ui sui.bao mai ma khong nghe mac du doi tac cung lam du moi cach.co phai toi bi benh hay tai nguyen nhan gi.xin bac sy tu van giup toi.toi xin cam on/

Lightbulb

toi nam nay 36 tuoi.da co vo va mot con.nhung vi dieu kien phai di lam an xa nen it khi lam chuyen ay.nhung luc buc xuc hoac xem phim sex toi hay tu xuong va cam thay rat thoai mai va cung rat xung man.nhung gan day ban be thuong ru nhau ra ngoai de lam chuyen ay.chang hieu sao ma cau nho cua toi cu ui sui.bao mai ma khong nghe mac du doi tac cung lam du moi cach.co phai toi bi benh hay tai nguyen nhan gi.xin bac sy tu van giup toi.toi xin cam on/

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Trích dẫn Gửi bởi phamduccuong Xem bài viết
    Có thể do bạn lo lắng quá hoặc tự sướng nhiều quá!

Các Chủ đề tương tự

1. cho chau hoi ve gian tinh mach thung tinh
    Bởi nguyhiem94 trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-06-2011, 10:34 PM
  2. Tinh Dầu - Dưỡng Chất Tinh Khiết Từ Thiên Nhiên
    Bởi Ronny trong diễn đàn Tư Vấn Làm Đẹp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-06-2011, 10:04 AM
  3. Môi trường thụ thai thuận lợi cho tinh trùng X, tinh trùng Y
    Bởi ducthang07 trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Trả lời: 0