Kết quả 1 đến 6 của 6
    success03 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định đầu dương vật có hiện tượng bất thường nhờ BS tư vấn giùm

Em năm nay 25 tuổi cách đây một tuần em thấy đầu dương vật sau một ngày là lại có mảng trắng bao quanh khi chạm vào thì bong ra như gáu gét va có mùi hăm. măc dù em đã vệ sinh rất sạch sẽ và cẩn thận ( nên có thể loại trừ khả năng vs ko sạch) nhưng sau một ngày thì lại có hiện tượng như trên. Ngày nào cũng vậy khoảng một tuần nay rồi BS à .Em có tìm hiểu trên mạng thì có ng nói là bựa sinh dục nhưng xin BS cho em hỏi là hiện tượng của em có bị làm sao ko ? và cách giải quyết. Em chân thành cảm ơn

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

hình như bạn đã hỏi ở một topic khác rồi pải hok, bạn có cảm thấy rát ngứa gì ko, tiểu buốt ko?

success03 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

ko đây là lần đầu tiên em hỏi ạ. rát và ngứa một chút thôi ạ hầu như ko đáng kể ạ
    mong BS giải cu thể gium ạ có thể dùng thuốc nào ạ / chứ em ngại đi khám lắm ạ

Antony Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cho hỏi chủ topic, có phải vết lạ đó giống như vết thương mới lành, mới kéo da non k?

HoangNguyenDL Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi success03 Xem bài viết
    ko đây là lần đầu tiên em hỏi ạ. rát và ngứa một chút thôi ạ hầu như ko đáng kể ạ
    mong BS giải cu thể gium ạ có thể dùng thuốc nào ạ / chứ em ngại đi khám lắm ạ
    Hàng ngày bạn vệ sinh kỹ thử xem (nếu cần mua thêm dung dich vệ sinh o hiệu thuốc), nếu không có gì bất thường khác thì chưa sợ đâu, theo dõi cái đã.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

banj cần theo dõi thêm vài ngày đã, nếu chỉ rát rồi hết thì ko nhất thiết dùng thuốc, còn nếu kéo dài thì nên đi khám, chứ khơi khơi ai dám nói nên dùng thuốc gì hở bạn