Kết quả 1 đến 13 của 13
    thongcam Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Có Phải Em Bị Bệnh Giăng Mai Rồi Không?

Xin chào mọi người!
    Hiện giờ em đang rất hoang mang về 1 số triệu chứng ở vùng kín của em . Rất mong được sự chỉ bảo của mọi người ...
    Em xin tả về triệu chúng của em:
    Triêu chứng này đã xuất hiện cách đây gần 1 năm trước đó là nổi lên 1 cái u tầm bằng đầu ngón tay cách cuống dương vật khoạng 5cm về phía trên,u cứ to dần khoảng 5 ngày thì nó vỡ ra có mủ màu trăng -vàng,có mùi hôi hôi . sau đó vài hôm thì hết mủ và không còn 1 dấu vết gì nữa,không để lại sẹo
    Và đến bây giờ qua gần 1 năm thì nó lại suất hiện đúng vị trí đó và thêm 1 cái nữa ở vị trí khác chỉ nhỏ bằng 1/5 cái cũ, cái nhỏ thì đã vỡ rồi,còn cái lớn ở vị trí cũ thì chưa. Khi ấn vào nó thì thấy đau... Em hiện giờ rất lo lăng. Xin mọi người có thể nói cho em biết thêm thông tin về bệnh này không a. Em xin chân thành cảm ơn,và mong sớm nhận đuược hồi âm của mọi người
    (Nguyễn Hữu Long)

vuong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Bạn đến khoa nam bệnh viện Tân Định khám ngay đi, để lâu nguy hiểm đấy

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tình trạng như vậy mà bạn vẫn để yên ko đi khám bác sĩ thì tôi phục bạn thật đấy, bạn hãy nhanh chóng đí khám đí, theo như mô tả của bạn, tôi đoán bạn bị viêm nhiễm, hoặc nấm.
    Bàn có biết mụn cóc sinh dục hay sùi mào gà ko? Bệnh đó có dấu hiệu giống bạn đó, hãy mau đi khám đi nha bạn.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nên đi khám, chảy mủ là nguy hiểm rồi, có thể bạn bị lao sinh dục, lậu cầu...đủ thứ bệnh hết. Đi khám sớm nha bạn, nếu để lâu có thể bị vô sinh.

trời ơi! nếu như thế này thì chết em rồi... bây giờ còn chữa được không ạ? và nếu chữa thì mất thời gian bao lâu? Không bị vô sinh chứ ạ?
    Mọi người giới thiệu cho em địa chỉ nào uy tín và chất lượng với ạ
    em có QHTD với người yêu em,như vậy là người yêu em cũng bị lây rồi ạ? hu hu

Nhiều tiền mà bị thế này thì cũng có ý nghĩa gì nữa?
    Lần sửa cuối bởi thongcam, ngày 16-11-2010 lúc 12:55 AM.

ChiLe's Avatar

Bạn dẫn người yêu đi khám luôn, bạn đến các bệnh viện lớn trong thành phố. Thời gian chữa ko lâu nếu bạn chữa sớm và kiên trì trong việc điều trị.

Lo quá anh(chị) ạ, giờ em biết ăn nói sao với người yêu em.
    Hiện giờ em đang ở bên nước ngoài,đang định 1,2 ngày tới sẽ về việt Nam khám
    Em vừa kiểm tra lại cốn sổ khám sức khỏe định kì hàng năm của em thấy có ghi thế này mà không biét thế nào. đợt khám sức khỏe mới đây nhất là 2/10/2010

Anti-HIV Âm Tính
    Syphilis Serology Âm Tính

Cái này nghĩa là sao ạ.
    thanks

ChiLe's Avatar

là bạn chẳng bị mấy bệnh đó, dương tính mới là mắc bệnh nha bạn, vì tương lai hạnh phúc, cả hai bạn nên đi khám

toitutin_2010 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

hên cho bạn là Âm tính đấy, nên giữ vệ sinh sạch sẽ tí

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nếu người yêu bạn cũng đang ở nước ngoài thì bạn về VN đi khám trước xem mình mắc bệnh không, rồi lựa lời nói khéo người yêu bạn đi khám lun nha. Ở VN bạn có thể đến Phòng khám Nam khoa BV Bình DÂn hay phòng khám BV Nhiêt Đới để khám bệnh.

Mình là người rất thích sạch sẽ và luôn giữ gìn sạch sẽ người...
    Ở nhà mình là người tắm lâu nhất (ít nhất cũng là 30') thế mà bị thế này...
    Mình có lẽ mắc bệnh gì rồi

Mình nghĩ sẽ không biết cách nào để nói cho người yêu nữa đây...cô ấy sẽ giết mình mất , liệu mình có thể nói kiẻu khác đi được không?

ChiLe's Avatar

Bạn là nam nhi, khi nói ra điều nhạy cảm này là vì sức khỏe cả hai, nên cô ấy nhứt định sẽ yêu bạn hơn chứ ko giết bạn đâu mà sợ. Nếu bạn ngại, hãy thủ thỉ với cô ấy rằng trong người ko được khỏe, có vài biểu hiện ko mấy khả quan, em đi khám với anh nhé. tới nơi bạn vào khám xong, nếu ko có gì thì thoy, còn nếu có bệnh, bạn hốt hoảng chạy ra nói với cô ấy "chết rồi anh bị bệnh này này nè, bs nói nó lây, hay sẵn tiện em đi khám lun cho chắc ăn". Nước sôi lửa bỏng, lo lắng thất thần, cô ấy sẽ nghe lời bạn.

Cám ơn mọi người nhé
    Mình đã về Hà Nội khám,tất cả đều ởn... thật là may,
    Bác sĩ bào chỉ là viêm nhiễm tí thôi, do mụn trứng cá,hjhj