Kết quả 1 đến 3 của 3
    anhnhoc.doan72 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cool Có nên cắt bao quy đầu hay dùng thuốc betamethasone?

Bác sỹ ơi giúp dùm em, em bị hẹp bao quy đầu và bao quy đầu dài từ xưa, năm 20t, em có điều trị bằng betamethasone và thấy hiệu quả rõ rệt, nếu em ngưng điều trị, không quan hệ, không cương cứng, em thấy nó có xu hướng hẹp trở lại (tiến triển chậm), mỗi lần như vậy, em lại dùng betamethasone thoa lên, sau 3-5 ngày thoa em thấy đỡ lại là em ngưng nên không theo phác đồ như em đọc trên mạng là 28 ngày, tuy nhiên nếu có quan hệ, hay làm gì đó cho dương vật hoạt động thì nó sẽ không bị hẹp, em vẫn vệ sinh rất kỹ hàng ngày, em không biết có nên đi cắt hay dùng thuốc đúng theo 1 phác đồ đúng hạn không (em sợ dùng nhiều ảnh hưởng), dương vật em khi cương tương đối dễ dàng kéo lên và kéo xuống, tuy kéo lên hơi bị quy đầu cản 1 chút, nhưng hoàn toàn không đau, đây là video em quay lại của em, bác sĩ xem xét lại giúp xem em có nên đi phẫu thuật hay nên làm gì ạ. Em cám ơn bác sỹ rất nhiều: http://www.fileden.com/files/2009/4/...//MOV0012A.avi

phomaiconbocuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

đi cắt đi bạn ui khỏi mắc công xài này bôi này bôi nọ,cắt là khỏe nhất khỏi bị đứt thắng,khỏi bị nhiễm khuẩn,mát mẽ,đẹp đẻ thằng pé..v...v tớ nè,cắt xong 3 tuần rồi,tuần đầu thì hơi khó khăn,tuần 2 thì hồi phục,tuần 3 thì ok,nam nhi mà sợ gì mấy cái này,zô bv khoa ngoại kêu tiểu phẩu rồi đi xét nghiệm xong zô bẹm lun,10' là xong,menly mà đừng có ngại với bs,người ta nhìn tới chán lun oy`,cố lên bạn nhé

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

nếu bạn bị hẹp, pải đi cắt, dùng thuốc ko có tác dụng đâu bạn à