Kết quả 1 đến 3 của 3
    huypham Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cơ hội để tìm kiếm một nửa yêu thương!

Từ khi sinh ra và lớn lên trong mỗi người chúng ta đều có bản năng biết yêu và khao khát được yêu thương. Tình yêu là một cảm xúc đặc biệt, thiêng liêng mà tạo hóa đã ban tặng cho con người. Vòng xoáy thời gian đang cuốn chúng ta vào công việc, không còn những lúc rảnh rỗi để nghĩ đến yêu thương. Vậy tại sao các bạn không giành một chút thời gian của mình vào những ngày cuối tuần để đến với Cầu Vồng Liên Kết và tham gia vào chương trình “ 5 phút hẹn hò” lần đầu tiên có mặt tại Việt Nam.
    Dưới nền nhạc du dương đậm chất trữ tình, trong một khung cảnh đầy lãng mạng và sang trọng các bạn sẽ được gặp gỡ những thành viên của Cầu Vồng Liên Kết, những người trí thức, thành đạt trong cuộc sống có cùng độ tuổi, tính cách, quan điểm và nghiêm túc trên con đường tìm kiếm một nửa của mình.
    Cầu Vồng Liên Kết sẽ đồng hành cùng bạn trên con đường tìm kiếm hạnh phúc, đi đến bến bờ của ước mơ. “ 5 phút hẹn hò” sẽ chỉ đường cho bạn, bạn sẽ không còn phải lang thang, cô đơn một mình trên con đường tìm kiếm hạnh phúc nữa.
    Để tìm hiểu thông tin chi tiết và cách thức tham gia, các bạn hãy truy cập vào website : www.cauvonglienket.com . Chúc các bạn sớm tìm được một nửa của mình và cùng nhau bước trên con đường trải đầy hạnh phúc.

honeybear Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đây có phải là 1 trang kết bạn online không bạn ? Nó có phân ra nhiều lứa tuổi và giai cấp không ?

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Cầu vồng liên kết này có trị xuất tinh sớm ko?