Kết quả 1 đến 5 của 5
    nhocktron Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Có chuyện này em cần chia sẽ !!

em luôn mặc quần sì hoi chật để khi "lên" khỏi ai phãi thấy nhưng mà sao em thấy mỗi lần ngồi gần bạn gái nó "lên" cứng mà bi. quần sì "kiềm hãm" lai. thi nó đau, đúng ko bác sĩ hay em co bệnh ji
    Khi "lên" binh thường thi em cũng bình thường,em nghĩ khi ngồi kế ban gái em "cứng" lâu quá nên no' "căng cơ" làm em đau , giờ em phai lam sao đây bác sĩ, cho em lời khuyên nghen.

rocker216 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

măch quần chật có thể gây vô sinh đó,mặc quần có độ rộng vừa phải thôi.ngồi gần bạn gái bạn nghĩ j mà...lên???đầu óc trong sáng thì sao nó lên dc mà sợ đau,hihi
    trước khi đi chơi bạn nên chuẩn bị thật nhiều câu chuyện hay ho để đến lúc ngồi với bạn gái có chuyện mà nói,như thế đầu óc bạn sẽ ko nghĩ đến chuyện bậy bạ nữa,nó sẽ ko lên đâu!!và tất nhiên là ko đau
    cái này chỉ có thực hiện bằng tâm lý thôi,chứ "nó" đã lên thì...khó lắm!!mà ko lẽ của bạn hay "lên" vậy sao??hay bạn bị ảnh hưởng nặng bới sex rùi đó!!nên tập cho đầu óc nghĩ đến các hoạt động lành mạnh,ngồi bên bạn gái thì nghĩ đến chuyện j đó hài hước mà kể,vừa có điểm trong mắt bạn gái,vừa hạn chế dc "nó" xung ko đúng lúc bạn nhé!!

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Quần lót nên chọn loại vừa vặn, co giãn tốt, thấm hút tốt.

Chật quá sẽ không thoát được không khí, gâm hầm, ra mồ hôi thì ẩm thấp mặc dù đã thấm hút, khí chịu khị dv cương cứng, thậm chí có hại, gây cong, gãy.

Rộng quá sẽ không hiệu quả, gây hại cho tinh hoàn khi di chuyển.

@rocker: tuổi dậy thì ai cũng vậy, 90% nam giới nghĩ đến sex ở độ tuổi này.

rocker216 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

thì mình cũng qua cái tuổi này mà,mình bit là rất dễ nghĩ đên sex,nên mình cố gắng giúp bạn ấy hạn chế nghĩ đến điều đó khi ngồi bên bạn gái thôi mà!!hihi

xmen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

tuổi lớn tuổi phát triển mà đi lựa mặc quần xì chật, mốt đừng hỏi sao của tui nhỏ hơn của thằng A hay cong hơn thằng B