Kết quả 1 đến 9 của 9
    bbcenter90 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Có biểu hiện là ở Gốc DV , Bác Sỹ tư vấn hộ em ạ!!

Em đã quan hệ tình dục , tiểu tiện và Duong Vật cương cứng binh thường, trên DV không xuất hiện dấu hiệu gì bất thường , trừ việc Phần trên Đỉnh của gốc DV của con xuất hiện 1 đoạn dài khoảng 1cm cưng cứng ( khi Cương Cứng thì sờ vào sẽ không thấy biểu hiện này) , khi sờ vào, Con có cảm giác như 1 sợi Gân cứng vậy

Mong bác sỹ hay các bạn nào có Kinh Nghiệm Giải Đáp hộ ạ!!! Em rất lo , Khúc Gân cưng cứng này đã xuất hiện dc 1 tuần!

Cảm ơn vì đã xem bài

Có Bác Sỹ hay Bạn nào có kinh nghiệm giúp em với ạ

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Theo bạn mô tả thì không có gì bất thường, bạn có thể mô tả rõ hơn: Làm sao bạn phát hiện ? Có chảy dịch gì bất thường ? Tốt nhất bạn nên vẻ hay chụp ảnh cho tôi xem.
    Lần sửa cuối bởi Nammap, ngày 20-11-2011 lúc 04:36 PM.

Dạ! Nếu nhìn từ bên ngoài vào thì ko có gì bất thường cả ạ , ko chảy dịch gì cả ạ! Em phát hiện ra được là vì có 1 lần qhe với Vợ thì nghe 1 tiếng Bóc ( không phải khục hay rắc gì cả , vì lúc ấy em mang Bao Cao Su để phòng tránh thai , nên ko biết có phải là do tiếng của Bao Cao Su bị bễ bọt khí không nữa )

Hiện em không đau rát gì cả , Khi DV của em xẹp thì mò vào sâu trong gốc Dương Vật thì thấy Đoạn gân đó khoảng chưa đến 1cm ạ
    và khí nó ở trạng thái nửa cương nửa xẹp thì hình như đường Gân ấy cũng giản nỡ ra theo sự Cương lên của Dương Vật, khi Cương lên thật sự thì không cảm thấy dc Đường gân cứng đó nữa
    Vị trí là :

cái chấm đỏ đó ạName:  untitled.JPG
Views: 107
Size:  8.0 KB
    Lần sửa cuối bởi bbcenter90, ngày 20-11-2011 lúc 04:39 PM.

rambo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bạn nhớ gửi 1 tấm ảnh lên nhen.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Vậy thì yên tâm nha bạn, có thể đó chỉ là nốt mỡ hay nốt bã thôi. Bạn theo dõi nếu thấy đau hay nốt to nhanh thì đi khám. Còn ko có vấn đề gì thêm thì yên tâm.

Trích dẫn Gửi bởi Nammap Xem bài viết
    Vậy thì yên tâm nha bạn, có thể đó chỉ là nốt mỡ hay nốt bã thôi. Bạn theo dõi nếu thấy đau hay nốt to nhanh thì đi khám. Còn ko có vấn đề gì thêm thì yên tâm.

Nhưng em thấy nó cợm cợm khi sờ vào gốc Dương Vật đó Bác Sỹ ơi, và khi DV xẹp mò vào sâu sẽ thấy 1 đoạn gân chưa đến 1cm, khi cương lên cùng DV thì đoạn gân ấy dài ra, và đến Cượng thật sự thì mò không ra nó nữa ạ

Mong bác sỹ giải đáp thắc mắc hộ em ạ

Em cảm ơn Bác Sỹ Nammap nhiều ạ, hiện em lo lắng lắm ạ, em đã trình bày chi tiết ở trên ròi ạ

salemod Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn vẽ hình nhìn vui quá, bạn nên đi khám nam khoa thử đi bạn