Kết quả 1 đến 4 của 4
    lee0vic Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Chữa trị lệch thanh giọng nói bao nhiêu tiền??

tình hình là em năm 20t rồi, rồi thế nhưng em khá mảnh mai, và yếu đuối, còn giọng nói em thì nhẹ nhàng, VÀ giống con gái, hjhj, từ nhỏ tới lớn em có 1 thói quen là rất thích uống sữa đậu nành, trung bình 1 ngày là khoảng trên dưới 1 lít, đến năm 19t thì em mới biết là uống sữa đậu nành nhiều quá thì làm tăng hoócmon nữ tính, và theo em thì nó dẫn tới sự nữ tính của em bây giờ, điều này không ảnh hưởng gì tới sức khỏe nhưng ảnh hưởng rất lớn đến tâm lý, ra ngoài xã hội em rất ngại giao tiếp vì khi cất tiếng nói của mình thì mọi người nhìn cứ như là người ngoài hành tinh, đã thế thân hình mảnh mai, mặt mày nhỏ nhắn thì người ta luôn tự hỏi họ là em là con trai hay con gái! qua tìm hiểu thông tin trên mạng thì em biết mình bị lệch thanh giọng, và có thể chữa trị được ở bệnh viện tai mũi họng,
    những em có 1 số thắc mắc :
    1: chi phí khám chữa bệnh là bao nhiêu?
    2: thời gian điều trị bệnh bao lâu?
    3: em muốn phẩu thuật cho nhanh có được không? nếu phải phẩu thuật hết bao nhiêu?
    4: nếu em muốn điều trị để nam tính hơn, và chích hoócmon nam tính thì có tốn kém không?
    em xin các bác giúp em với, em xin cảm ơn và yêu mọi ngưới nhiều

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Ủa uống sữa đậu này gây tăng HM nữ tính hả.Mới nghe luôn

lee0vic Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

giup voi cac bac oi

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

1. Việc điều trị lệch thanh giọng bạn nên đi khám và bác sĩ sẽ tư vấn bạn về thời gian, giá tiền cũng như có cần phải phẫu thuật không? Đây là 1 chuyên môn sâu, đòi hỏi BS chuyên khoa tư vấn cho bạn.

2. Bạn không cần phải uống thuốc Hocmon gì cả, bạn 20t rồi, có thể đi tập tạ để cơ thể săn chắc hơn. Bạn nên chơi thể thao nhiều và tham gia các hoạt động xã hội.