Kết quả 1 đến 6 của 6
    fantasy182 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định "Chỗ ấy" xuất hiện mụt nhỏ màu trắng?

Ngày trước chỗ ấy của em có nổi những mụt nhỏ màu trắng, ở cả dương vật và bìu dái. Bây giờ thì chỉ còn 3-4 mụt ở bìu dái thôi. Không biết những mụt trắng đó là gì? Có phải em mắc bệnh ko? Em không thấy ngứa hay khó chịu gì khi sờ vào nó hết.

TinY Guest

Nếu chỉ là những hạt mụn nước nhỏ không có dấu hiệu ngứa, sưng to lên thì bạn không cần phải lo lắng quá, đây chưa phải là biểu hiện đặc trưng của bệnh gì và bạn chỉ cần thường xuyên vệ sinh dương vật của mình sạch sẽ hàng ngày khi đi tiểu, khi đi tắm... Trước khi đi ngủ, bạn cũng có thể rửa một lần nữa bằng dung dịch muối pha loãng hiện có bán nhiều ở các hiệu thuốc. Bạn thử xem sao nhé. Chỉ khi nào bạn thấy những mụn này gây ngứa, rát, ngày càng đỏ, sưng và có xu hướng lan rộng, bạn mới cần tới các cơ sở khám da liễu để các bác sĩ kiểm tra.(tamsubantre)

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Nếu là ở rãnh quy đầu thì là của trời cho rồi đó bạn, người ta gọi là vòng ngọc, vòng ngọc càng nhiều thì gây cảm giác cho bạn tình càng mạnh.

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi cuncon91 Xem bài viết
    Nếu là ở rãnh quy đầu thì là của trời cho rồi đó bạn, người ta gọi là vòng ngọc, vòng ngọc càng nhiều thì gây cảm giác cho bạn tình càng mạnh.
    hihi,rất cảm ơn sự đóng góp của bạn nhé ^^

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình biết mới dám đóng góp, ko biết ko dám nói bậy đâu. hihihi

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mình nghĩ không có gì nhiều là tốt cả , nhiều đến nỗi mà gây được cảm giác chắc bệnh phải nặng lắm rồi....