Kết quả 1 đến 4 của 4
    ngyson7210 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cho mình hỏi về bao quy đầu

Chào mọi người
    Năm nay mình 24 tuổi,từ nhỏ tới giờ mình không biết cứ để quy đầu nằm trong bao quy đầu, ít khi tụt ra để vệ sinh và bây giờ bình thường bao quy đầu của mình kéo lên được hết cỡ, nhưng khi cương cứng lên thì cảm thấy đau ( dương vật mình thì hơi nhỏ và ngắn). Như vậy có phải là do hẹp bao quy đầu ko nhỉ. Rất mong mọi người tư vấn giúp mình. Cảm ơn mọi người rất nhiều.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chắc là bạn bị hẹp bao quy đầu, sẽ rất khó khăn trong lúc quan hệ, vì vậy bạn nên đi cắt bao quy đầu, thủ thuật này cũng đơn giản thoy bạn à. Khoảng 1 tháng là ok rồi đó bạn.
    Lần sửa cuối bởi Q & K, ngày 11-12-2010 lúc 09:57 AM. Lý do: Updated.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn có thể đến khám phòng khám Nam khoa bệnh viện Bình Dân để được chẩn đaón chính xác xem có hẹp bao qui đầu không, nếu đúng là hẹp thì bạn cần phẫu thuật.

ngyson7210 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Bệnh viện Bình Dân có làm xong trong 1 ngày không bạn nammap nhỉ, bởi vì mình đi làm nên ko xin nghỉ nhiều được. Bạn hepquydau nói là tuột bao quy đầu ra vào thường thì nó sẽ rộng hơn, ko biết cách này có ổn ko, ah mọi người cho mình hỏi thêm là khi trưởng thành rồi thì quy đầu để ở ngoài hay trong bao trong bao quy đầu, bởi vì khi mình đưa quy đầu vào trong bao quy đầu thì rất khó khăn( đưa ra thì dễ đưa vào thì rất khó ) và nếu để quy đầu ở ngoài thì khi quần cạ vào quy đầu rất khó chịu. Một lần nữa rất mong mọi người chỉ giáo.