Kết quả 1 đến 7 của 7
Like Tree2Likes
  • 1 Post By tuvansuckhoe3
  • 1 Post By Tuvansuckhoe2

Chủ đề: cho em hỏi về việc "súng" không "nhả đạn"

binopro Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cho em hỏi về việc "súng" không "nhả đạn"

Thưa bác sĩ, em năm nay 23t, em có quan hệ với người yêu vài lần, cảm giác thì có, nhưng muốn "súng" "nhả đạn" lại không được, không biết em bị gì, mong bác sĩ tư vấn giúp em, hixxxx
    Lần sửa cuối bởi binopro, ngày 23-07-2012 lúc 01:30 PM. Lý do: Ghi thiếu thông tin

tuvansuckhoe3 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

có thể bạn bị yếu sinh lý, hay chưa lên đỉnh trọn vẹn thì có một lý do nào đó làm bạn mất tập trung. Bạn nên đi khám sớm để tìm ra cách điều trị tôt nhất phòng nguy cơ có thể liệt dương bạn ạ.
    binopro likes this.

Tuvansuckhoe2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi binopro Xem bài viết
    Thưa bác sĩ, em năm nay 23t, em có quan hệ với người yêu vài lần, cảm giác thì có, nhưng muốn "súng" "nhả đạn" lại không được, không biết em bị gì, mong bác sĩ tư vấn giúp em, hixxxx
    Có thể bạn bị yếu sinh lý.Có nhiều nguyên nhân dẫn đến yếu sinh lý như:nhân tố tinh thần quá căng thẳng,tình trạng sức khỏe yếu,có thói quen sinh hoạt không tốt.Để biết rõ do nguyên nhân nào và tình trạng bệnh của bạn ở mức độ nào bạn nên đi khám, bác sĩ sẽ có pháp đồ điều trị phù hợp cho bạn.

Tuvansuckhoe2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi binopro Xem bài viết
    Có thể bạn bị yếu sinh lý.Có nhiều nguyên nhân dẫn đến yếu sinh lý như:nhân tố tinh thần quá căng thẳng,tình trạng sức khỏe yếu,có thói quen sinh hoạt không tốt.Để biết rõ do nguyên nhân nào và tình trạng bệnh của bạn ở mức độ nào bạn nên đi khám, bác sĩ sẽ có pháp đồ điều trị phù hợp cho bạn.
    binopro likes this.

Trích dẫn Gửi bởi Tuvansuckhoe2 Xem bài viết
    Yếu sinh lý thì không đâu ạ, còn sức khỏe thì khá tốt, mình cao 1m62 nặng 66kg, thân hình khá nở nang và săn chắc, mình cảm thấy nhu cầu mình hơi bị cao, "súng" luôn "giương" lên mọi lúc mình muốn. Nếu đi khám thì nên đi khám ở đâu ạ, mình không rành mấy cái này lắm, với lại tâm lý còn ngại lắm

Trích dẫn Gửi bởi tuvansuckhoe3 Xem bài viết
    có thể bạn bị yếu sinh lý, hay chưa lên đỉnh trọn vẹn thì có một lý do nào đó làm bạn mất tập trung. Bạn nên đi khám sớm để tìm ra cách điều trị tôt nhất phòng nguy cơ có thể liệt dương bạn ạ.
    Lên đỉnh là như thế nào thì thật sự mình không biết rõ lắm, nói chung là...."súng ống" ok, có thể "giương súng-lên đạn" bất cứ lúc nào tùy theo ý muốn, rối quá, hixxx

Cảm ơn mọi người đã tư vấn cho em, thì ra là e chưa đạt cực khoái do căng thẳng và lo lắng quá, "súng" em nhả đạn được rồi, nhả trong khoảng thời gian bình thường khi quan hệ (khoảng 10 phút), mấy lần trước làm cả nửa tiếng mà "súng" không "nhả đạn" được làm e lo lắng, bây giờ thì an tâm rồi, cảm ơn mọi người nhiều lắm, hi hi hi