Kết quả 1 đến 5 của 5
    lordoflove Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question cho em hỏi gấp : có nên thủ dâm trước khi QHTD không ạ?

em đọc trên nhiều web thấy nói nên thủ dâm trước khi QHTD 30p để lần QHTD được dài hơn....vậy có đúng không?

cho em hỏi thêm nếu âm đạo của bạn gái khô, ít (không có) chất nhờn thì khi QHTD xuất tinh ngoài khó mang thai hơn những ngày âm đạo ẩm ướt phải không ạ?

heodaika Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trước hết nếu âm đạo của bạn gái bạn khô thì làm sao mà quan hệ được nếu âm đạo khô quan hệ sẻ rất dễ làm xướt và đau đớn . Còn thủ dâm trước khi quan hệ 30p thì kéo dài hơn là đúng

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Nhưng việc thủ dâm trước khi quan hệ sẽ ít nhiều ảnh hưởng đến sức khỏe! Thân chào bạn!

phananh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thủ dâm trước khi QH sẽ dẫn đến tình trạng khi QGTD cùng bạn gái sẽ có cảm giác buốt và trong chuyện QH sẽ khó dẫn đến những khoái cảm. Mình khuyên bạn nên QHTD 2-3 lần/tuần cùng bạn gái sẽ tốt cho sức khoẻ. Đừng quá lạm dụng thủ dâm nhé! Thân!

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi lordoflove Xem bài viết
    em đọc trên nhiều web thấy nói nên thủ dâm trước khi QHTD 30p để lần QHTD được dài hơn....vậy có đúng không?

cho em hỏi thêm nếu âm đạo của bạn gái khô, ít (không có) chất nhờn thì khi QHTD xuất tinh ngoài khó mang thai hơn những ngày âm đạo ẩm ướt phải không ạ?
    bạn ko cần thủ dâm trước khi quan hệ, vì có khúc dạo đầu mà bạn, âm đạo của bạn gái thì nên dùng chất bôi trơn, nếu ko thì làm sao mà quan hệ được