Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Cho em hỏi gấp

dohoanglong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cho em hỏi gấp

mấy năm trước khoảng năm lớp 7 em vệ sinh không sạch DV nên bên trong phần da và thịt nó có những chỗ màu vàng có hôi xíu nhưng không đau...bên ngoài thì không bị nhưng bên trong thì bị mong các anh chỉ giúp

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

ặc ặc màu vàng, còn có mùi nữa, mình nghĩ là bạn giữ vệ sinh kém rồi, còn có viêm nhiễm gì không thì nên đi Nam Khoa ở bệnh viện nào đó khám mới biết thôi bạn à. Đi đi nhé.

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi dohoanglong Xem bài viết
    mấy năm trước khoảng năm lớp 7 em vệ sinh không sạch DV nên bên trong phần da và thịt nó có những chỗ màu vàng có hôi xíu nhưng không đau...bên ngoài thì không bị nhưng bên trong thì bị mong các anh chỉ giúp
    Hiện tại bây giờ phần vàng ấy có lan rộng và có mùi hôi ko? ngoài ra bạn có biểu hiện ngứa,rát gì ko?

change_mảk Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cach day 1 thang em va ban gai co QHTD, ban gai em da tre kinh 1 thang, co dung que thu thai 2 lan, deu mot gach vay co thai khong bac si.

em và bạn gái có qh và bạn gái em bị trễ kinh 1 tháng nay rồi, có thử que nhưng không có, liệu que có hư không bác sĩ, em rất lo.
    Lần sửa cuối bởi Dongy, ngày 14-08-2009 lúc 08:44 AM. Lý do: ,

TinY Guest

Trích dẫn Gửi bởi change_mảk Xem bài viết
    cach day 1 thang em va ban gai co QHTD, ban gai em da tre kinh 1 thang, co dung que thu thai 2 lan, deu mot gach vay co thai khong bac si.

em và bạn gái có qh và bạn gái em bị trễ kinh 1 tháng nay rồi, có thử que nhưng không có, liệu que có hư không bác sĩ, em rất lo.
    ko biết bạn có dùng biện pháp tránh thai nào ko nhỉ??