Kết quả 1 đến 2 của 2
    shellby Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cho em hỏi, có phải bệnh " Mồng Gà " hay không ?

năm nay em 18 tuổi, đã có bạn gái, quan hệ nhiều lần mà không dùng bcs
    Bạn gái chưa từng quan hệ với 1 ai khác.
    Còn mình thì.... có 1 vài người, không đáng kể, con trai mà @@!
    Mình có tiểu sử bị bệnh lậu, lúc đó là vì lý do chia tay với cô ấy, nên thấy chán, đi tìm gái. lúc quan hệ thì không mang bao luôn, 1 tuần sau thì phát hiện dương vật bị chảy mủ, đái dắt và đau dọc.
    sau 15 ngày không chữa vì không biết, vẫn còn nhỏ, ngại, và nhiều vấn đề khác nên chưa nói cho ai biết, và càng ngày càng đau, khi đi ngủ, nó cương lên thì.... rất đau.
    Sau 20 ngày, mới bắt đầu đi tiêm kháng sinh liều cao, 4 ngày tiêm và truyền. thì đã khỏi rồi.
    Lúc đó là khoảng tháng 8 và đầu tháng 9
    Từ lúc đó và đến bây giờ vẫn chưa quan hệ với 1 ai khác ngoài cô bạn gái đó.
    trong thời gian tháng 2 vừa rồi có phát hiện thằng bé rát ở. Xem hình dưới nhé. nó ở chỗ này ( lấy hình của bài viết kia @@! )

Nó mọc hàng ngang quanh cổ thằng bé, hoảng 4 > 5 hạt nhỏ, và đang to dần.
    Lúc đó có cậy thử ra xem thế nào, ai ngờ đứt và chẩy máu, dội nước và đợi nó hết chảy máu, nhưng vẫn ra. Thôi mặc quần và lên nhà, sau thì nó tịt cái lỗ đấy.
    Nhưng lại mọc thêm 2 cục nhỏ nữa.

Đúng là nó vẩy như này. nhưng không dài như thế ( chắc là mới mọc nên nhỏ )

Em đang lo quá, không biết bạn gái em có bị gì không. Cũng vì sắp cưới cho nên 2 đứa cho " vào trong ".
    Nếu bạn gái em rửa, thì nó lại không bị sao
    Nếu không rửa, vẫn để tinh ở trong thì bạn gái em lại bị buốt, và rát.

Còn về phía em, chỉ bị ở chỗ đó. ngoài ra không bị sao cả.
    Nếu bị mồng gà em phải làm sao, vì bây giờ nó vẫn còn nhỏ.
    Có cách nào đơn giản và hiệu quả hơn không, đốt điện hay laser gì đó em nghĩ nó quá.... hic hic
    Và quan hệ với bạn gái em ( nói luôn là vợ ) không dùng bcs có bị sao nữa ko
    Vì em ko quen dùng bcs, nó ko có cảm giác.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

việc cấp bách là hai bạn đi khám ngay để xem đó có pải là mồng gà ko? và có phương hướng điều trị kịp thời. Điều trị sớm sẽ mau khỏi và kh ảnh hưởng gì đến sinh hoạt vợ chồng.