Kết quả 1 đến 11 của 11

Chủ đề: Cho em hỏi ???

lonelove11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cho em hỏi ???

Thường ngày thì mỗi lần tắm em tuột bao quy đầu vệ sinh rất dễ dàng sao 4 bữa nay em tuột bao quy đầu xuống để vệ sinh thấy mỗi lần kéo xuống nó dính lại với dương vật nên em hơi đau khi mỗi lần em kéo xuống .Em vệ sinh để không có những chất màu trắng nhưng hết chất màu trắng khi kéo xuống nó vẫn hơi hơi dính lại với DV .Cho em hỏi bị như vậy là sao ?? Cách khắc phục tình trạng này. Khi mình vệ sinh xà phòng thì mình dùng xà phòng gì ( xài Lifeboy hay dùng chai gội đầu clear được không bác sĩ ) .Có ảnh hưởng gì không ? Em cám ơn.

TinY Guest

Bạn hãy dùng nước muối ấm pha loãng để vệ sinh xem sao

xmen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Thật ra dùng xà phòng tắm bình thường được rồi không cần dùng dầu gội đâu, + với cọ sát kỳ rửa là sạch rồi. Nhưng bạn nói dính là dính thế nào nhỉ mình không hiểu, dính chặt khó tụt xuống hay dính thế nào ? bqd thì đương nhiên phải đi sát vào qd rồi chỉ có những người chưa cắt bqd thì phía dưới sẽ có 1 cái như 1 cộng dây dính vào qd ấy.

Trích dẫn Gửi bởi xmen Xem bài viết
    Thật ra dùng xà phòng tắm bình thường được rồi không cần dùng dầu gội đâu, + với cọ sát kỳ rửa là sạch rồi. Nhưng bạn nói dính là dính thế nào nhỉ mình không hiểu, dính chặt khó tụt xuống hay dính thế nào ? bqd thì đương nhiên phải đi sát vào qd rồi chỉ có những người chưa cắt bqd thì phía dưới sẽ có 1 cái như 1 cộng dây dính vào qd ấy.
    Bao quy đầu dính lại giống như là keo khi minh tuột xuống , cách đấy tuần thì kéo lên hay tuột xuống đều không dính dính lại giống như keo bây giờ @@

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

bó tay rồi khó tưởng tượng quá chả lẽ có ai đó lén đổ keo vào, nhưng thế này, nếu bạn khó khăn trong việc tụt bao qd xuống để lộ qd để vệ sinh thì hãy đến bv thực hiện tiểu phẩu cắt bqd.

TinY Guest

Bạn nên đi bv đó...........

Trích dẫn Gửi bởi Loire Xem bài viết
    bó tay rồi khó tưởng tượng quá chả lẽ có ai đó lén đổ keo vào, nhưng thế này, nếu bạn khó khăn trong việc tụt bao qd xuống để lộ qd để vệ sinh thì hãy đến bv thực hiện tiểu phẩu cắt bqd.
    Em vệ sinh bằng nước máy nhưng nó vẫn có những chất màu trắng bám lên DV nên khi kéo bao quy đầu xuống mấy chất trắng đó dính vào DV thì hơi hơi đau.Vậy em phải vệ sinh làm sao cho hết chất trắng đó . Vì cứ vệ sinh xong thì cỡ chừng qua ngày mai thì chất trắng đó lại xuất hiện.Lâu rồi bây giờ em mới bị chất trắng này.giúp em !

Chỉ cần bạn vệ sinh mỗi ngày là ok, một chút không sao cả lonelove à, vấn đề của bạn không phải là những chất trắng kia mà là tinh thần của bạn kia kìa. DV chưa sao thì bạn đã hoang mang, mất ăn mất ngủ sức khỏe giảm rồi đấy. Đừng lo !

Trích dẫn Gửi bởi Loire Xem bài viết
    Chỉ cần bạn vệ sinh mỗi ngày là ok, một chút không sao cả lonelove à, vấn đề của bạn không phải là những chất trắng kia mà là tinh thần của bạn kia kìa. DV chưa sao thì bạn đã hoang mang, mất ăn mất ngủ sức khỏe giảm rồi đấy. Đừng lo !
    Em cám ơn tất cả mọi người.

herher giờ thì cứ thường xuyên ghé forum cập nhật kiến thức riêng cho mình nhé, để sau này có gì cũng đỡ được.

TinY Guest

hihi ko có gì nè,giúp đc bạn mình vui lắm ^^