Kết quả 1 đến 4 của 4
    thienan123456 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cho cháu hỏi với ạ

Dạ chào bác sỹ. Cháu năm nay 16 tuổi.. Đang ở tuổi lớn nên như cùng các bạn cùng trang lứa.. cháu cũng có ham muốn sex ở tuổi mới lớn. Nhưng cháu không quan hệ với gái mại dâm hay những quan hệ không lành mạnh bao giờ. và thưcj ra là cháu cũng chưa bao giờ quan hệ tình dục. cháu chỉ thi thoảng thủ dâm thôi.
    thời gian trước thì cháu có lẽ là đã hơi lạm dụng việc thủ dâm.. nhưng thời gian hiện tại thì cháu rất hạn chế. có khi nhiều lắm thì 1 tuần chỉ 1 - 2 lần. nhưng không hiểu sao cách đây khoảng 1 tháng thì cháu bắt đầu thấy ngứa ở vùng bẹn và xuất hiện những mảng như kiểu nấm ý ạ. kiểu thời gian đó là lúc cháu đi học về đang mệt nên là cháu chỉ gãi gãi qua thôi mà không rửa ngay. rồi nhưng lúc cháu tắm cháu đều để tâm đến khu vực nhạy cảm đó. hôm nào cháu cũng rửa. nó cũng đỡ đỡ đựơc phần nào nhưng chỉ mấy hôm là lại như cũ. có những lúc.. những mảng đó còn tấy lên cơ ạ. cháu rất lo lắng vì hôm nay cháu thấy nó lan cả sang vùng bọng cà. cháu còn nhỏ tuổi nên cũng ngại khi đi phòng khám nam khoa. xin các bác sỹ chỉ cho cháu
    Trân thành cảm ơn ạ

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cháu nên đi khám nam khoa nhé, có lẽ cháu bị bị nấm rồi đó, chau nên đi khám càng sớm càng tốt nha

nguoivohinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình thì cũng ko bít j nhiều nhưng lúc trước mình cũng bị nổi như bạn vây,ở vùng bẹn.lúc đầu thì là đốm nhỏ như bị trầy xước,nhưng càng gãy càng thấy đã ngứa,càng ngày càng lan rộng ra nhưng chưa lan xuống bìu như bạn.mình thoa thuốc nizoral và cũng khoảng 1 tháng mấy mới hết.bạn hãy đi khám thử xem có sao đâu.khám đi sẽ yên tâm hơn.có gì đâu mà ngại.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

thật ra bạn ko nên vội dùng thuốc khi chưa khám kỹ càng, lần này dùng thuốc có thể bạn may mắn đúng bệnh nhưng lần sau bạn nhớ đừng vội dùng thuốc lung tung nhé