Kết quả 1 đến 5 của 5
    buonqua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cháu có sao ko bs ơi

Bs ạ có 1 thời gian cháu có thủ dâm xong rồi hoạt động luôn ko nghỉ ngơi thì có sao ko ạ.Cháu nghe người ta nói để diên thoại ở hông nhiều sẽ bị vs hồi trc có cháuhay xem tivi và để diều khiển trc thằng nhỏ cháu ấn khiển rất nhiều thé cháu co bị lam sao ko ạ.À bs ạ hôm trc cháu có lấy đèn để khám cho thằng nhỏ cháu có soi trự tiếp vào quy đầu thế cháu có bị lam sao ko bs.Mong bs giup cháu với cháu cam r ơn nhiều lắm

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đúng là thiếu kiến thức trầm trọng. Sóng điện thoại rất có hại cho cậu nhỏ, chắc cú lun và có hại cho cả thần kinh nữa. Bạn dùng cậu nhỏ để điều khiển remot? bạn làm tôi nghĩ bạn hơi quái dị, tương tự như việc lấy đèn soi trực tiếp vào, cũng chẳng ảnh hưởng gì? Bạn có thực sự muôn thắc mắc điều gì ko?

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn có nhiều thắc mắc quá nhỉ. Hiện tại chưa có bằng chứng nào giữa vô sinh và việc để điện thoại hay remote gần bộ phận sinh dục. Bạn yên tâm hen. Bạn không nên tự ý́ soi đèn pin vào bao qui đầu nha, nguy hiểm lắm.

buonqua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    Bạn đúng là thiếu kiến thức trầm trọng. Sóng điện thoại rất có hại cho cậu nhỏ, chắc cú lun và có hại cho cả thần kinh nữa. Bạn dùng cậu nhỏ để điều khiển remot? bạn làm tôi nghĩ bạn hơi quái dị, tương tự như việc lấy đèn soi trực tiếp vào, cũng chẳng ảnh hưởng gì? Bạn có thực sự muôn thắc mắc điều gì ko?
    Bs nhầm rồi ạ cháu chỉ nói là để điều khiển trc mặt thằng nhỏ và dùng tay ấn thôi sặc sặc sao lại dùng thằng nhỏ ấn điều khiển tivi

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn yên tâm hen, tôi nghĩ bạn không bị vô sinh đâu.