Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: chao bacsy

daivodoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Cool chao bacsy

em nam nay 26t em kung bi hep baoquydau.may lan kung di vao vien de kat nhung tai bsy o day ku lang nhang qua em nan nen ve vay bac sy cho em hoi em van quan he binh thuong va moi thu kung binh thuong vay theo bacsy thi em co nen di kat ko a?kam on bacsy rat nhieu

nupakachi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi daivodoi Xem bài viết
    em nam nay 26t em kung bi hep baoquydau.may lan kung di vao vien de kat nhung tai bsy o day ku lang nhang qua em nan nen ve vay bac sy cho em hoi em van quan he binh thuong va moi thu kung binh thuong vay theo bacsy thi em co nen di kat ko a?kam on bacsy rat nhieu
    Lúc cắt sẽ ko thấy đau đâu nhưng bạn nên đi cùng người quen để đưa bạn về sẽ tốt hơn, sau khi cắt chỉ đau lúc sáng sớm khi dv cương và khi thay băng nhưng tốt nhất là hạn chế đi lại sẽ mau lành hơn. Mà nên đến những nơi có uy tín để cắt bạn à

cam on ban.chao tat ca cac banlan truoc minh den phong k tu nhan chua lam dc j da mat gan trieu ho bao phau thuat mat 5t minh thay vo van qua nen ve ko kat nhung nge moi nguoi noi la jo lon rui kat thi so anh huong toi dv nen minh kung thay loo ban nao da lam rui thi cho minh bit chi tiet thuc te nhe cam on cac b nhiu

hondathaivan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

chao em!em nen di cat som di ,cang som cang tot de lau ko tot vi quy dau bi hep kho ve sinh lau ngay chat can ba mau trang tich tu nhieu de gay viem nhiem ?so ca ung thu dv la 90% la hbqd do em!vi suc khoe ko nen xau ho.em co the den benh vien binh dan tphcm .noi day rat dang tin cay!vao do co nhieu nguoi cat lam ko phai 1 minh em dau?tien cat tien thuoc tam 1,5tr thoi em.mong duoc tin vui cua em!co len.co gj chua thong lien lac sdt 0933920868 anh tu van cho.dan ong khong ma ngai ngung cai gj?

Thumbs up

kam on anh em dang o ha noi va dang du dinh vao benh vien tu nhan ho lam chop nhanh .vay theo anh co dc ko hay phai vao benh vien viet duc a?