Kết quả 1 đến 5 của 5
    suckhoecuatoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cậu nhỏ cong và lệch

em năm nay 22 tuổi.năm 17,18 tuổi e thấy cậu nhỏ của mình chưa lột da quy đầu nhưng lúc đó chưa hiểu biết nhiều nên e k đến gặp bác sĩ.đến năm 20 tuổi thì e dùng tay kéo đc quy đầu xuống.tuy nhiên cậu nhỏ của e lại hơi bé.lúc bình thường dài 4cm,khi cương dc 13cm,đường kính 3cm.hơn nữa lại bị cong và lệch khoảng 35 độ.e muốn hỏi cậu nhỏ của e có phải hơi nhỏ k, liệu đó có phải do tình trạng hẹp quy đầu trong thời gian dài k?có phải phẫu thuật để hết cong và lệch k?và phẫu thuật để lại di chứng gì k?e xin cảm ơn!

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

ko đâu bạn, với độ dài bạn đo được thì đó là chỉ số bt của người Việt Nam, bạn bị hẹp bao quy đầu thế đã cắt bao quy đầu chưa, nên hỏi ý kiến bác sĩ nam khoa trước khi quyết định phẫu thuật nha bạn.

suckhoecuatoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình bị hẹp dạng nhẹ.năm 20t kéo xuống đc rồi.bây h quy đầu vẫn bình thường.nhưng cậu nhỏ khi cương hơi cong và lệch,đo đc khoảng 35 or 40 độ.mình muốn hỏi có phải phẫu thuật k?và phẫu thuật có để lại di chứng gì k?

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

theo mình bạn nên tiến hành phẫu thuật đi, cho triệt để lun khỏi pải tái phát nữa, phẫu thuật ko để lại di chứng gì đâu, đừng lo

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Kích thước dương vật bạn bình thường nha, đối với người châu Á như vậy là ok nha. Còn chuyện dương vật cong bạn cần đi khám mới biết có cần phẫu thuật không ?