Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 16 đến 30 của 81
    Huda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi kebaothusl Xem bài viết
    cảm ơn bạn rất nhiều ạ .. ko biết sẹo xơ có ảnh hưởng gì nhiều đến đời sống tình dục không.. mình sắp lấy vk thế này chắc chết ... hic hic .. ko biết quan hệ có đau hay ảnh hưởng gì không ạ
    nó ko bạn ơi, nếu nó cứng thì có thể tăng khoái cảm lúc quan hệ, còn nó mềm mềm mà nhiều lúc nhão nhão thì trông mất thẩm mỹ, ko ảnh hưởng gì tới quan hệ hết!
    nếu xơ mà làm dv bạn bị ngắn lại sẽ gây căng tức khi cương! mà giờ bạn cương có đau ko? ko đau thì ko bị mấy cái sẹo xơ đó làm ngắn lại, chỉ bị xơ bình thường thôi!

p/s: của bạn cắt cũng đẹp lắm! ko đến nỗi nào đâu, hơn khối nguwoif rồi!

hyvọng Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

sẹo xơ có ảnh hưởng gì đến đời sống lẫn quan hệ tình dục không ạ .. thật chán quá hịu hịu
    mh thấy bạn Huda ở trên nói đúng đấy, ko có gì là chán bạn ơi, vết cắt của bạn cũng đc mà! giờ bạn thử quan hệ xem sao là biết ngay, nếu chưa thì thủ dâm cũng đc!

kebaothusl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cảm ơn mọi người đã động viên mình nha.. mình hoang mang lắm..không ảnh hưởng gì là mừng rồi ạ .. lúc cương lên cũng không đau ạ cũng có thể mình chưa để nó cương hết mức .. mình chưa giám quan hệ vì còn 1 vết lõm ở dưới dây chằng ý.. mãi chả thấy lành gì cả .. ko viết vết đó nó có liền được không nhỉ.. lúc mình ấn vào đó cũng ko thấy đau, chỉ mền mền thôi chắc là sẹo xơ thật các bác nhỉ
    Lần sửa cuối bởi kebaothusl, ngày 18-06-2015 lúc 04:57 PM.

cảm ơn mọi người đã động viên mình nha.. mình hoang mang lắm..không ảnh hưởng gì là mừng rồi ạ .. lúc cương lên cũng không đau ạ cũng có thể mình chưa để nó cương hết mức .. mình chưa giám quan hệ vì còn 1 vết lõm ở dưới dây chằng ý.. mãi chả thấy lành gì cả .. ko viết vết đó nó có liền được không nhỉ
    thế thì ko sao rồi bạn! tưởng xơ nó kéo làm bạn căng tức đau khi cương! thế yên tâm rồi nhé!
    vết lõm đó rồi nó sẽ lành thôi, cái gì cũng cần phải có thời gian!

Trích dẫn Gửi bởi hyvọng Xem bài viết
    thế thì ko sao rồi bạn! tưởng xơ nó kéo làm bạn căng tức đau khi cương! thế yên tâm rồi nhé!
    vết lõm đó rồi nó sẽ lành thôi, cái gì cũng cần phải có thời gian!
    hic mình chưa giám thử cho nó cương hết mức ý vì còn sợ nó lại làm sao .. vấn đề của mình chỉ còn là cái sẹo xơ thôi ... hu hu ko biết sau này nó có xẹp ko.. xẹp ko biết nó có bị da thừa ko các bác nhỉ

hic mình chưa giám thử cho nó cương hết mức ý vì còn sợ nó lại làm sao .. vấn đề của mình chỉ còn là cái sẹo xơ thôi ... hu hu ko biết sau này nó có xẹp ko.. xẹp ko biết nó có bị da thừa ko các bác nhỉ
    hơn 1 tháng rồi thì lo gì hả bạn! ko phải lo rách j đâu nhé! bạn cứ thử đi!
    tất nhiên xẹp nó sẽ nhăn lại, giống e kullkull ý! mh nghĩ của bạn ko xẹp hoàn toàn đâu, theo năm tháng nó chỉ xẹp 1 phần thôi, rồi đến 1 mức nào đó nó ko xẹp, vì có thịt ở bên trong mà! bình thường da dv rất mỏng, cấu cái là biết ngay, giờ bạn cấu da ở chỗ sẹo xơ, nó sẽ cộm dày vì dưới da đó là thịt!

Trích dẫn Gửi bởi hyvọng Xem bài viết
    hơn 1 tháng rồi thì lo gì hả bạn! ko phải lo rách j đâu nhé! bạn cứ thử đi!
    tất nhiên xẹp nó sẽ nhăn lại, giống e kullkull ý! mh nghĩ của bạn ko xẹp hoàn toàn đâu, theo năm tháng nó chỉ xẹp 1 phần thôi, rồi đến 1 mức nào đó nó ko xẹp, vì có thịt ở bên trong mà! bình thường da dv rất mỏng, cấu cái là biết ngay, giờ bạn cấu da ở chỗ sẹo xơ, nó sẽ cộm dày vì dưới da đó là thịt!
    hì chắc mình bị sẹo xơ thật.. nó ko ảnh hưởng gì đến đời sống tình dục là mình mừng rồi.. mình chưa quan hệ vì còn 1 vết lõm nhỏ ở dưới dây chằng.. chắc chờ thêm 1 khoảng time nữa cho nó lành hẳn đã các bác nhỉ

Đức Binh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn cắt ở đây vậy?

Trích dẫn Gửi bởi Đức Binh Xem bài viết
    bạn cắt ở đây vậy?
    km12 ngọc hồi thanh trì hà nội c ạ bệnh viên đa khoa 168 vào đó thì giá hơi chát đó

Huda Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi Đức Binh Xem bài viết
    bạn cắt ở đây vậy?
    mà e bị dài hay hẹp? muốn cắt hả?
    a thấy bv mà kebaothusl cắt cũng đc đấy, đẹp, có thẩm mỹ! thấy kebaothusl kêu giá hơi chát!

km12 ngọc hồi thanh trì hà nội c ạ bệnh viên đa khoa 168 vào đó thì giá hơi chát đó
    chát là mấy? bv đa khoa 168 là tư hả e? tư thì chát, khỏi phải nói! ngày xưa a cắt có cắt bên trung tâm skss hanoi tốn gần 10 củ =))

Trích dẫn Gửi bởi Huda Xem bài viết
    mà e bị dài hay hẹp? muốn cắt hả?
    a thấy bv mà kebaothusl cắt cũng đc đấy, đẹp, có thẩm mỹ! thấy kebaothusl kêu giá hơi chát!

chát là mấy? bv đa khoa 168 là tư hả e? tư thì chát, khỏi phải nói! ngày xưa a cắt có cắt bên trung tâm skss hanoi tốn gần 10 củ =))
    tư bác ạ em hết 15t thì phải ạ ^^! anh cắt lâu chưa ạ.. a có vị sẹo xơ như em k ạ a có thể gửi ảnh em xem đc ko ạ.. cảm ơn a nhiều

linhvu91ntu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

tư bác ạ em hết 15t thì phải ạ ^^! anh cắt lâu chưa ạ.. a có vị sẹo xơ như em k ạ a có thể gửi ảnh em xem đc ko ạ.. cảm ơn a nhiều
    Và như thế em cũng đã bị như Anh kebaothusl! kaka.... Buồn 3s.....
    Mà làm gì cắt tư đắt giữ gị ta? Em cắt tại bệnh viện Hòa Hảo có hơn 1tr chứ mấy....khám và tham khảo ở BVBD với DHYD cũng chỉ có 1tr3 thôi mà chờ lâu lắm.

Trích dẫn Gửi bởi linhvu91ntu Xem bài viết
    Mà làm gì cắt tư đắt giữ gị ta? Em cắt tại bệnh viện Hòa Hảo có hơn 1tr chứ mấy....khám và tham khảo ở BVBD với DHYD cũng chỉ có 1tr3 thôi mà chờ lâu lắm.
    :v hì hì bạn có thể up ảnh lên không .. bạn cũng bị sẹo xơ à.. hay giống mình cái lỗ nhỏ nhỏ hình tam giác dưới dây chằng

Trích dẫn Gửi bởi linhvu91ntu Xem bài viết
    mà bạn cắt lâu chưa.. bây giờ nó tn bạn có thể up ảnh không

linhvu91ntu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mà bạn cắt lâu chưa.. bây giờ nó tn bạn có thể up ảnh không
    Mình mới cắt được 11 ngày thôi, mà thấy nó cũng giống như của ông đó,vết thương mới khô đc mấy ngày thôi ah! Chụp chắc hư máy ảnh hư mắt hết kaka

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối