Kết quả 1 đến 7 của 7
    minhxuan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cắt bộ phận sinh dục...

Xin bác sĩ cho em hỏi : vết thương khi cắt bỏ bộ phận sinh dục nam (cả dương vật và hai tinh hoàn) điều trị có lâu không?
    Các trạm y tế tuyến xã, phường có điều trị được không?

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Việc này bạn chỉ có nước đến BS chuyên khoa tiết niệu hỏi cho rõ thôi ạ . Theo tôi biết thì khi cắt bỏ bộ phận sinh dục đi thì cơ thể con người nam sẽ có biến đổi rất lớn như : trở nên có nhiều nữ tính, không mọc râu, không lộ hầu, ngực nhô lên, mông nở, giọng nói the thé, hành động yểu điệu, da dẻ cũng nhẵn nhụi hơn trông chẳng khác gì đàn bà giả đàn ông. Vì hạ thể nở nang (đùi và chân to ra) nên người cắt bộ phận sinh dục thường đi chân chữ bát, bước ngắn mà nhanh. Họ cũng dễ trở nên phì nộn, mặc dầu da thịt thường nhão nhoẹt nhưng đến già lại teo đi nên những người có tuổi da dẻ lại nhăn nheo hơn bình thường khiến họ bốn mươi tuổi trông già như người già tám mươi. Cho nên , tôi mong bạn suy nghĩ cho chín chắn .

Thông thường , người nam muốn cắt bỏ đi bộ phận sinh dục chỉ có 3 nguyên nhân : trở thành thái giám , chuyển đổi giới tính , hoặc tu luyện 1 môn võ công thượng thừa như Quỳ Hoa Bảo Điển . Không biết bạn thuộc dạng nào ?

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Hix làm gì thì làm cũng đừng nên cắt đi, đổi cả cuộc đời đấy, BV càng lớn càng chắc hơn nhé bạn, BV đông đúc dễ bị lây bệnh khác và nhiễm trùng lắm.

lehuymanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Hỏi lạ vậy dánh đố nhau ah

TinY Guest

Hix.....vấn đề này bạn nên tới trực tiếp nam Khoa để đc cấp cứu kịp thời chứ sao còn ở đây hỏi..........

thanhnhan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Thanhnhan

thui dung nen nha ban,nguy hiem lem doa.mong ban suy nghi that ki cang truoc khi dua ra quyet dinh nha.mong ban co 1 quyet dinh sang suot

TinY Guest

Nhưng sao bạn lại đặt ra câu hỏi này nhỉ !?!?!?!??