Kết quả 1 đến 4 của 4
    silver Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cắt bao qui đầu, khi nào thì khỏi hẳn?

Mình tính đi cắt bao qui đầu nhưng không biết sau khi cắt xong thì bao lâu mới có thể sinh hoạt bình thường được, mình đang đi làm nên không thể nghỉ quá lâu được. Ai biết trả lời mình nha.
    P/S: 28 tuổi mới đi cắt có trễ quá không?

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Chưa trễ đâu bạn.

Cắt song thì trong vòng nửa tháng tới sinh hoạt hơi khó khăn tí chứ không đến nỗi phải nghỉ làm. Cụ thể là bác sĩ sẽ dùng băng keo dán dv của bạn ngược lên.

vodanh1993 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cat bao quy dau'

đại ka ơi ! 24 tuổi mà đi cắt là hơi muộn rồi đó

em mới cắt xong ! đau thì cũng không đau nhưng mà lâu khỏi lắm ! Lúc cắt thí không đau nhưng ma` cắt xong khi hết thuốc mê thì rất đau? caí này rất hay nhiễm trùng cần phải thay băng mỗi ngày một lần nếu không là mệt đó
    bây giờ em bị một tuần rồi mà vẫn không giảm sưng em đang lo nè! NẾU AI MUỐN BÍÊT THÊM THÌ NICK NHA:hoangtu_echcon34
    Lần sửa cuối bởi kienne, ngày 10-08-2010 lúc 08:58 AM. Lý do: lỗi chính tả

kienne's Avatar
    kienne Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Lần sau bạn dùng tiếng Việt gõ có dấu để mọi người tiện theo dõi nhé, khi cắt xong thì hầu như ai cũng bị sưng hay phù hết bạn ạ, không có gì nguy hiểm đâu nhưng khá là bất tiện, có khi lại gây đau nữa, bạn có thể áp dụng cách mà mọi người hay dùng đó là treo ngược nó lên cho máu chảy xuống, đảm bảo sẽ giảm các triệu chứng
    :47: