Kết quả 1 đến 4 của 4
    daicathanh89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cần giúp chữa bệnh viêm niêu đạo mạn tính

mình là nam bị viêm niệu đạo cách đây 2 nam rồi . lúc đầu chỉ bị viêm nhiễm bang quang đi khám phòng khám tư nhân cho thuốc cefacylin khỏi được 2 tháng.sau đó lai tái phát nhưng lại đi đái buốt ở niêu đạo .bác sỹ tiêm cho 2loai thuốc kháng sinh .lúc đầu bệnh đỡ hẳn nhưng đến mũi thứ 10 thì bênh không thuyên giảm nữa sau đó đến bác sỹ làm đủ các xét nghiệm co vi khuan. nhung cho nuong thuoc thi khong khoi. mấy tháng sau mình vẫn bị vậy mới vào bạch mai khám . bác sỹ kết luận bị viêm niệu đạo và cho thuốc uống trong vòng 1 tháng. vẫn ko khỏi mình vào khoa khám bệnh theo yêu cầu khám tiếp. bác sỹ kl bị : TD viêm niệu đạo mãn. cho mình 2 đợt thuốc. mỗi đợt 10 ngày .thuốc (aumax)va (noroxin) rồi cả (ciprobay)toan thuoc ngoai thoi. . vậy mà hôm nay mình đi khám lại vẫn ko khỏi.
    trieu chứng của mình từ trước đến nay la hơi khó chịu trong ống niệu đạo. có thể đoạn giữa, có thể là đoạn cuối. và đôi khi có cảm giác đau và hơi xót ở đầu miệng lỗ sáo. thời gian gần đây rất hay buồn đi tiểu. chẳng lẽ viêm niệu đạo mạn ko chữa khỏi được sao. ai đã từng bị và chữa khỏi mách mình đi chữa với. nam nay minh 21 t.neu ai chua khỏi được bệnh này cho minh. minh sẽ trả ơn 10000000 dong.dia chỉ .email:của mình là: [email protected] [/size] thanks!

thunhua Đang Ngoại tuyến Banned

Tôi đã gửi mail cho bạn rồi đấy, bạn hãy kiểm tra mail nhé.

dangson Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định cần giúp chữa bệnh viêm niêu đạo mạn tính

Minh cũng đang bị như bạn, nhờ bạn thunhua gởi giúp mình với mình có gởi email cho bạn qua địa chỉ yahoo.com của bạn roi bạn kiểm tra Email và hôi am giúp mình với. cám ơn bạn rất nhiều.

tuankk Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Xin tu van vs .minh la tuan cug bi viem bieu dao man tinh .can cac bac chi? Giup e voi .xem co cack nao chua cho nhah khoi k a. Thanks cac bac nhieu nhieu