Kết quả 1 đến 4 của 4
    oxkiencon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cần bacsi giúp đỡ!!!

Sao khi quan hệ với bạn gái, về nhà em phát hiện là trên dương vật em có 2 đóm tròn và ở vùng hán cũng có 2 vết như vậy nhưng to hơn ở đầu dương vật,lúc đầu thì chỉ là những vết nhỏ càng ngày vết đó càng lớn hơn và có cảm giác ngứa. Em lên google tìm hiểu thì đó là dấu hiệu of bệnh Hạ Cam. Bác sĩ có thể giúp em cách điều trị,và điều trị ở đâu em có thể ra phòng khám tư để khám ko

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Nếu ai cũng có thể dùng google để chẩn bệnh cho mình và tự mua thuốc uống thì bác sĩ để làm gì bạn. Tự điều trị rất nguy hiểm:
    1/ không đúng bệnh
    2/ phản ứng của 1 số thuốc gây chết người mà ko kịp trở tay. Đã có rất rất nhiều trường hợp như vậy rồi. Nổi tiếng như Michael Jackson, Lý Tiểu Long này

Triệu chứng xuất hiện ở dương vật thì còn gì nguy hiểm bằng, hãy đến 1 bv lớn hơn là đến phòng khám tư nhé. Nếu bạn ở tp.hcm có thể đến Nam Khoa của bv Bình Dân để xem phải bệnh đó không hay bệnh nào khác, bệnh gì thì cũng sẽ được bác sĩ cho thuốc chính xác.

oxkiencon Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Thanks anh Loire,em sẽ đến Bệnh Viện Bình Dân,jf khám bệnh này chắc cũng phải xét nghiệm HIV giống như cắt BQD hã anh,em biết để chuẩn bị tiền

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Àh thông báo cho bạn gái để bạn ấy chuẩn bị tâm lý luôn đi, nếu có triệu chứng gì thì cả 2 cùng điều trị. Sau này nhớ dùng bcs nhé.

Nếu bạn gái và bạn không quan hệ với người nào khác thì tại sao lại lo sợ HIV nhỉ ? Cứ đến bv đi, rồi khám ra sao báo kết quả cho mọi người biết với nhé.