Kết quả 1 đến 2 của 2
    NamTran Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Cảm giác chuyện "ấy"!

bác sĩ ui, em mà tự làm "ấy" thì được khoảng 15p but em ko bít là nếu làm với bạn gái thì có được như vậy ko? Bác sĩ trả lời em biết nha ^^

TinY Guest

Điều gì khiến bạn có mối quan tâm này vậy? Quan hệ tình dục và thủ dâm đều là hành vi tình dục nhằm tạo ra khoái cảm cho con người. Song, thực tế không phải lần quan hệ tình dục nào hoặc lần thủ dâm nào chúng ta cũng đều đạt được sự cực khoái như chúng ta mong muốn. Bởi quan hệ tình dục hay thủ dâm đều bị chi phối bởi rất nhiều yếu tố như tâm trạng của chúng ta khi thực hiện hành động đó, bối cảnh, không gian xung quanh... Cũng có những lúc, bạn cảm thấy quan hệ tình dục đem lại cho bạn sự thoải mái, khoái cảm tình dục cao hơn thủ dâm song có thể vào thời điểm khác, bạn sẽ cảm thấy việc thủ dâm sẽ đem lại cho bạn sự thích thú nhiều hơn. Bên cạnh đó, có người thích và chỉ đạt được khoái cảm khi quan hệ tình dục hoặc có người lại chỉ thích thủ dâm và chỉ đạt được khoái cảm khi thủ dâm. Nói như vậy để bạn có thể thấy rằng không có con số cụ thể nào có thể khẳng định quan hệ tình dục sung sướng hơn thủ dâm bao nhiêu phần trăm, bạn ạ. Điều này sẽ do bạn tự trải nghiệm và cảm nhận bạn nhé. Hy vọng những chia sẻ trên có thể phần nào giúp bạn giải đáp những băn khoăn của mình!(tamsubantre)