Kết quả 1 đến 10 của 10
    kmf
    kmf Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định Cái đầu rùa lúc nào cũng lộ ra khi cắt bao quy đầu???

Cái đầu rùa lúc nào cũng lộ ra khi cắt bao quy đầu???

Hồi trước nó được che chắn, sau khi tiểu phẫu hình như bị lộ 100% và không bao giờ trở lại à, chẳng nhé lúc nào nó cũng khô vậy sao???

Thanks

nguyenthoaiuk Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

không biết bạn bị thế nào chứ của mình bình thường không có khô và sẫm màu , vẫn hồng hào như ngày nào thôi

kmf

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthoaiuk Xem bài viết
    không biết bạn bị thế nào chứ của mình bình thường không có khô và sẫm màu , vẫn hồng hào như ngày nào thôi
    nhưng mà nó cứ lộ ra à, của bạn không có khô à??? còn của bạn có bị sựng không? của mình nhìn xấu quá

của mình bình thường bạn à, tương đối đẹp nữa ,không có bị khô gì hết , mới có 19 ngày , vẫn còn băng ,đợi hết sưng rồi tháo băng luôn,hôm đi tái khám bác sĩ bảo ok, thấy bạn 1 ngày thay băng 1 lần là gần 80% bị nhiễm trùng rồi

kmf

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthoaiuk Xem bài viết
    của mình bình thường bạn à, tương đối đẹp nữa ,không có bị khô gì hết , mới có 19 ngày , vẫn còn băng ,đợi hết sưng rồi tháo băng luôn,hôm đi tái khám bác sĩ bảo ok, thấy bạn 1 ngày thay băng 1 lần là gần 80% bị nhiễm trùng rồi
    Bác sĩ khuyên mà, mình hỏi bao quy đầu lúc nào cũng lộ vậy à, không như trước à, làm thế nào cho nó to và đẹp lên nhỉ

uh đúng rồi bạn , lúc nào cũng lộ ra hết đó, còn làm thế nào đẹp thì mình chịu, tự nhiên nó thế mình chỉ vệ sinh kỹ thôi , qua ngày thứ 4 là mình tắm và thay băng thường khi băng bị ướt và dính nước tiểu nên vết thương tốt lắm ( mình tự thay ở nhà nên chủ động hơn)

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn có thể đem vấn đề này hỏi ý kiến bác sĩ chuyên khoa đã cắt cho bạn xem sao. Dù sao cũng đừng qá lo lắng.

hoang753165 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Em muốn hỏi là cái đầu rùa lộ ra ngoài cạ vào quần đau wá, bao giờ mới hết đau ạ. Và khoảng bao lâu mới tháo băng và lành ạ

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Tùy vào đáp ứng của mỗi người, thông thường sau 2 tuần bạn sẽ không còn cảm giác thốn này nhưng 1 số người có thể lâu hơn.

baby123 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cắt bao quy đầu mà cũng có nhiều rắc rối zây hả.mà mình thấy nó lộ ra ngoài thì càng sạch sẽ chứ sao