Kết quả 1 đến 14 của 14
    itdongnai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Đang ở
    Xuân Lộc -Đồng Nai

Mặc định "Cái ấy nhỏ" và bệnh tinh trùng yếu

Năm nay mình 26t rồi nhưng cái ấy bình thường rất nhỏ,khi cương cứng lên thì ko sao?Mình nghe nói đến bệnh tinh trùng yếu và yếu sinh lý nên cảm thấy rất lo lắng.Mỗi lần bị tự thủ dâm thời gian ra rất nhanh và ít tinh trùng lắm.
    Mong mọi người cho mình ý kiến về chuyện này

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Tinh trùng yếu là yếu thế nào, đâu thử em nào đó coi có con hay không.
    Lần sửa cuối bởi ChiLe, ngày 26-11-2011 lúc 11:01 PM. Lý do: dùng từ ko phù hợp

XiTin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Bằng cách này hay cách khác mà bạn xuất tinh 2 ngày liên tục thì lượng tinh trùng sẽ ít là đương nhiên. Thường sau khoảng 3 ngày sẽ trở lại phong độ.

Thời gian ra nhanh có thể do bạn bị xuất tinh sớm vì thủ dâm quá nhiều. Còn yếu thì chắc bạn ko yếu đâu vì vẫn còn cương cứng và thủ dâm được.

Kích thước ko wan trọng và không cải thiện được.

itdongnai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Đang ở
    Xuân Lộc -Đồng Nai

Cảm ơn ý kiến của 2 bác.Đúng là hiện tượng xuất tinh sớm hay tinh trùng yếu là nỗi lo các cánh mày râu hiện nay.Ai có lời khuyên gì nữa ko?

hathanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi itdongnai Xem bài viết
    Cảm ơn ý kiến của 2 bác.Đúng là hiện tượng xuất tinh sớm hay tinh trùng yếu là nỗi lo các cánh mày râu hiện nay.Ai có lời khuyên gì nữa ko?

Cũng nghe nói về chuyện này của các nam giới, thấy mấy anh công ty mình bảo sử dụng Usaphamen cũng tốt cho tăng cường hormon sinh dục nam đấy bạn ạ. chứ cứ để vậy cũng ko tốt đâu bạn ạ

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi cuncon91 Xem bài viết
    Tinh trùng yếu là yếu thế nào, đâu thử em nào đó coi có con hay không.
    bạn nên chú ý trong cách dùng từ của mình nhé

ChiLe's Avatar

Năm nay mình 26t rồi nhưng cái ấy bình thường rất nhỏ,khi cương cứng lên thì ko sao?Mình nghe nói đến bệnh tinh trùng yếu và yếu sinh lý nên cảm thấy rất lo lắng.Mỗi lần bị tự thủ dâm thời gian ra rất nhanh và ít tinh trùng lắm.
    với trường hợp của bạn, ko thể nói là yếu sinh lý hay ko, có thể do bạn thủ dâm quá nhiều, hoặc trong lúc quan hệ bạn ko để ý được lượng tinh trùng, quan hệ quá nhiều cũng làm cho tinh trùng ít đi, cũng như thủ dâm, quan hệ 2-3 lần/ tuần là tốt nhất, vừa giữ được sức khỏe vừa có cơ hội tẩm bổ cho tinh trùng

angrybird Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Hầu hết là những nhận xét cảm tính của bạn, dương vật khi bình thường có kích thức nhỏ là chuyện bình thường, không lẽ bạn muốn nó trong thật kinh khủng, như bạn mô tả khi cương cứng nó bình thường là được. Thứ hai bạn tự nhận định là tinh trùng ra nhanh và ít, cảm tính như vậy là không chính xác, bạn nên đi khám sức khỏe nam giới để chắc chắn về chất lượng tinh trùng của mình là tốt nhất.

chienthan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Nghe bạn mô tả thì có lẽ bạn sinh hoạt tình dục hoặc thụ dâm quá nhiều nên cũng có một chút hoang tưởng về khả năng tình dục của mình. Bạn cần bình tĩnh và thay đổi thói quen sống như năng tập luyện thể thao hơn. Khi đó cơ thể của bạn chắc chắn sẽ khỏe mạnh trở lại và bạn sẽ có được một cuộc sống lành mạnh như bất kì ai.

ChiLe's Avatar

lời khuyên của hai bạn trên đúng đó, tất cả mỗi chuẩn đoán đều mang tính chủ quan, chỉ có khám mới xác định được

r_u_a Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

tốt nhất là nên đi làm tinh dịch đồ b ạ, lúc đó mới biết tinh trùng yếu hay k chứ. mình đọc diễn đàn cũng thấy nhiều bác dùng Usapha Men lắm, bảo là kích thích tăng tiết hormon testosteron vì có cao bách bệnh

hathanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Trích dẫn Gửi bởi r_u_a Xem bài viết
    tốt nhất là nên đi làm tinh dịch đồ b ạ, lúc đó mới biết tinh trùng yếu hay k chứ. mình đọc diễn đàn cũng thấy nhiều bác dùng Usapha Men lắm, bảo là kích thích tăng tiết hormon testosteron vì có cao bách bệnh
    Diễn đàn mình dạo này xôn xao với sản phẩm Usaphamen giúp tăng cường chức năng sinh lý nam . với lối sống ngày nay thì các bệnh như thế này càng gia tăng.

ChiLe's Avatar

trước hết bạn pải đi khám để xác định rõ ràng bệnh gì, nguyên nhân do đâu, sau đó mới cần dùng thuốc, dùng thuốc ko đúng định có thể sẽ gặp nguy hiểm

hung11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi hathanh Xem bài viết
    Diễn đàn mình dạo này xôn xao với sản phẩm Usaphamen giúp tăng cường chức năng sinh lý nam . với lối sống ngày nay thì các bệnh như thế này càng gia tăng.
    Usapha Men nghe bảo do công ty chuyên các sản phẩm về ong mật bên Mỹ sản xuất, thành phần có sữa ong chúa k biết có tác dụng gì nhỉ?