Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: bs oi giup em voi T_T

abcabc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bs oi giup em voi T_T

Bac si oi, em moi lot bao qui dau dc 3ngay, thay dau dv do? va dau rat, luc cuong cung thay cung dau, em co bi sao ko vay bac si, co can di kham ko bac si oi, lam on giup em voi em so qua (

QuachQue Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Không cần đi khám, không cần phải sợ, đó là bình thường.

Do trước giờ quy đầu ra ngoài chưa quen, thời gian này bạn nên để quy đầu trần như thế càng tốt, vệ sinh ngày 2 3 lần thật kỹ. Bảo đảm sau 2 tuần bạn sẽ thấy khác, và sau này giữ như thế luôn.

Trích dẫn Gửi bởi QuachQue Xem bài viết
    Không cần đi khám, không cần phải sợ, đó là bình thường.

Do trước giờ quy đầu ra ngoài chưa quen, thời gian này bạn nên để quy đầu trần như thế càng tốt, vệ sinh ngày 2 3 lần thật kỹ. Bảo đảm sau 2 tuần bạn sẽ thấy khác, và sau này giữ như thế luôn.
    Em cảm ơn đại ca nhiều, em năm nay 19t mới thấy lộn bao qui đầu, như thế có là muộn kô bác,mà em còn thấy hơi tức tức ở đầu DV, lúc đi tiểu hơi khó, vậy em có bị hẹp bao qui đầu ko a.

dạ em cảm ơn bác nhiều,bác ơi em muốn hỏi 1câu nữa, em năm nay 19t,mới vừa lộn bao qui đầu,như vậy có bi muộn quá kô ạ,có ảnh hưởng gì kô,và h đã đc 4 ngày rồi,em cảm thấy tức tức ở đầu DV, lúc đi tiểu cũng thấy hơi khó, như vậy có phải hẹp bao qui đầu kô ạ

AloTra Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bqd lộn ra được không phải hẹp, tuy nhiên dài quá phải lộn nhiều mới thấy được qd gọi là bqd dài, cũng cần cắt đi để tránh nhiễm trùng.