Kết quả 1 đến 3 của 3
    ilovebacsi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định BS ơi giúp cháu với

Bây giờ cháu vẫn còn trẻ lắm mới 17t thôi ạ nhưng do ko để ý lên bây giờ thằng nhỏ của cháu nó chai lại 1 phần nên chir tuột về đc có 1 nửa kéo cố về thì nó vẫn còn 1 phần cháu ko dám kéo mạnh tay về ko thì nó bi sưng thế có pp nào có thể giúp đc vấn đề này của cháu ko ạ.Dạo này thỉnh thoảng lại ngưa ngứa ngày nào cung thấy ngứa 1 lúc với lại thằng nhỏ của cháu nó có màu xanh bs ạ phần bị chai lại ấy ạ có lúc nhìn gần như màu lá cây ấy có chỗ nó chỉ có 1 khoảng nhỏ có chỗ 1 khoảng rất rộng thế thì cháu bị làm sao vậy ạ.DẠo này cứ mối sáng ngủ dậy thì thương buồn tiwd nhưng khi đi xong thì thấy đau nhưc thằng nhỏ phải 1 lúc mới hết thế cháu có sao ko bs .Mong bs giú cháu với nếu ko sao thì tốt còn ko thì cháu phải thu xếp đi khám cháu lo qua

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Chà chà, cậu bé nên xem lại việc vệ sinh vùng kín nhé, nên thay đồ lót thường xuyên, việc dương vật bị tuột về một phía có thể do dị tật hoặc vận động mạnh làm ảnh hưởng. Còn việc đi tiểu đau nhức có thể do nhiễm nấm, vì thế việc cần thiết bây giờ là em nên nói ba dẫn đi khám nam khoa để tìm ra nguyên nhân thực sự.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Bạn nên đi khám bác sĩ nha, có thể đến phòng khám Nam khoa BV Bình Dân.