Kết quả 1 đến 3 của 3
    hoatralai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bộ phận sinh dục na,

bác sĩ ơi ! cho e hỏi với ạ ,chồng chưa cưới của e năm nay 28 tuổi, chồng e hoàn toàn khỏe mạnh bình thường nhưng thời gian gần đây bọn e mới quan hệ tình dục, nhưng mà e thấy chồng e cương rất khó và e thấy có 1 hạt gì đó nhỏ nhỏ như hạt đậu ở gần đầu dương vật, e có hỏi thì chồng e có nói là phẫu thật lắp hạt đó vào, bác sĩ cho e hỏi chồng e khó cương là do vấn đề gì ạ, và cái hạt nhỏ nhỏ ở đầu dương vật đó có ảnh hưởng gì tới chuyện sau này không ạ ? mong bác sĩ chả lời e sớm , e cảm ơn bác sĩ rất nhiều

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cái hạt nhỏ đó chính xác là gì vậy bạn, cái này bạn pải hỏi thử bạn của bạn, tự dưng cấy ghép vào chắc là có vấn đề, nếu nó hoạt động vẫn bình thường thì ko có gì pải lo cả. chồng bạn khó cương có thể do nhiều nguyên nhân ví dụ như tâm lý, thủ dâm nhiều chẳng hạn, nói tóm lại sắp cưới rồi hai bạn nên tranh thủ đi khám tiền hôn nhân đi nhé. chúc hai bạn vui

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Có rất nhiều nguyên nhân mà với thông tin bạn cung cấp thì chúng tôi không thể tư vấn được. Bạn hãy hỏi thẳng anh ấy hoặc cùng nhau đi khám nam khoa nếu đời sống vợ chồng sau này trục trặc. Thân chào bạn!