Kết quả 1 đến 5 của 5
    toi_la_ai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bị xuất tinh sớm, tôi phải làm sao?

Tôi năm nay 30t, đã lập gia đình được 2 năm. Tôi làm kỹ sư xây dựng nên phải thường xuyên đi công trình do đó vợ chồng tôi sinh hoạt không được đều đặn. Khoảng 3 tháng nay tôi không còn cảm thấy tự tin mỗi khi gần vợ nữa. Khi âu yếm tôi cương khá nhanh nhưng khi vào cuộc tôi xuất tinh rất sớm và chúng tôi kết thúc. Tôi biết vợ tôi vẫn chưa cảm nhận được gì dù tôi đã rất cố gắng. Rất may vì vợ tôi rất thông cảm, thường xuyên tẩm bổ và tìm thêm những thông tin trên internet nhưng tình hình vẫn chưa cải thiện được. Vợ tôi đang động viên tôi đi khám nhưng tôi cứ lần lựa mãi, 1 phần vì ngại, 1 phần vì tôi cũng rất bận. Tôi biết bệnh này cũng không phải là bệnh hiếm gặp, không biết các anh em đã có ai chữa khỏi chưa? Có phải chỉ cần nghỉ ngơi, bớt làm việc lại thì tôi sẽ trở lại bình thường không? Rất mong được sựa chia sẻ của các anh em!

dedoc11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Em hãy thử dùng bao cao su, có chất kéo dài thời gian quan hệ. Vì trên thị trường có nhiều nhãn khác nhau, tôi chỉ giới thiệu nhãn phổ biến là Durex. Đặc điểm của bcs này là bên trong có chất hôi trơn sệt như kem. Xử dụng vài lần, bạn thử quan hệ không bcs xem sao. Chúc như ý!

sucsongmoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Tôi thì chỉ nghĩ rằng bạn do quan hệ không đều đặn nên cảm xúc mạnh và dễ xuất tinh sớm thôi. Đừng căng thẳng quá bạn ạ !

Dr.Vani Đang Ngoại tuyến Moderator

Tập thể dục cũng là một cách tốt đó bạn!

toiyeusuckhoe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tôi nghĩ cách giải quyết tạm thời là bạn nên xin nghỉ phép 1 thời gian, ở nhà với vợ con để nhen lại tình cảm. Ko phải tôi nói bạn ko có tình cảm với gia đình mà có thể do thường xuyên xa nhà và căng thẳng trong công việc làm cho bạn phân tâm. Tôi thấy những người làm công trường thường hay nhậu, nếu bạn cũng thích nhậu thì nên kiêng bia rượu trong 1 thời gian. Ở nhà tịnh dưỡng 1 thời gian và thử lại xem sao. Bạn cũng có thể sử dụng các loại thuốc bổ tăng cường sinh lực nhưng nên chọn lựa thật kĩ.
    Chúc bạn nhanh chóng lấy lại phong độ!

Các Chủ đề tương tự

1. cho chau hoi ve gian tinh mach thung tinh
    Bởi nguyhiem94 trong diễn đàn Nam Giới
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 20-06-2011, 10:34 PM
  2. Tinh Dầu - Dưỡng Chất Tinh Khiết Từ Thiên Nhiên
    Bởi Ronny trong diễn đàn Tư Vấn Làm Đẹp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 19-06-2011, 10:04 AM
  3. Môi trường thụ thai thuận lợi cho tinh trùng X, tinh trùng Y
    Bởi ducthang07 trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai