Kết quả 1 đến 3 của 3
    kaitoukid8577 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Arrow bị ngứa sau khi đi nhà nghỉ...Đang rất lo lắng..:(

Em và bạn gái rất hay đi nhà nghỉ, mỗi tuần khoảng 2 lần. Mấy tháng gần đây bạn gái em đột nhiên bị ngứa rất khó chịu và do gãi nhiều quá nên có vết trợt. Mua thuốc về bôi thì hết dc 1 thời gian lại tái phát. Cả em và bạn gái đều sống lành mạnh kô lăng nhăng. Vậy cho em hỏi có phải bệnh do dùng chung giường và khăn tắm ở nhà ngỉ kô? (khăn tắm thì chỉ dùng vài lần đầu lúc mới đi sau đó em đã để ý kô dùng nữa). và có thể cho em biết những bệnh gì có thể lây khi dùng chung giường và khăn tắm như vậy? (lậu, giang mai, sùi mào gà, hạ cam có thể lây như vậy kô ạ?). Em đang rất lo lắng

tuvansuckhoe1 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi kaitoukid8577 Xem bài viết
    Em và bạn gái rất hay đi nhà nghỉ, mỗi tuần khoảng 2 lần. Mấy tháng gần đây bạn gái em đột nhiên bị ngứa rất khó chịu và do gãi nhiều quá nên có vết trợt. Mua thuốc về bôi thì hết dc 1 thời gian lại tái phát. Cả em và bạn gái đều sống lành mạnh kô lăng nhăng. Vậy cho em hỏi có phải bệnh do dùng chung giường và khăn tắm ở nhà ngỉ kô? (khăn tắm thì chỉ dùng vài lần đầu lúc mới đi sau đó em đã để ý kô dùng nữa). và có thể cho em biết những bệnh gì có thể lây khi dùng chung giường và khăn tắm như vậy? (lậu, giang mai, sùi mào gà, hạ cam có thể lây như vậy kô ạ?). Em đang rất lo lắng
    bạn thân mến khă năng hai bạn đang bị nhiễm bệnh xã hội là rất cao vì khi hai bạn sinh hoạt trong nhà nghỉ dùng chung đồ dùng vật dụng như khăn tắm chăn ga....hai bạn nên đi kiểm tra để biết chính xác mình đang nhiễm vi rút,hoặc vi khuẩn nào để có phương pháp điều trị bạn ạ.bạn ko nên ở nhà đoán già đoán non rồi tự mua thuốc về điều trị như vậy hiệu quả sẽ không cao đâu bạn ạ.chúc hai bạn vui vẻ.

binhhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Đi khám là tốt nhất nha bạn, đừng tự ý điều trị!