Kết quả 1 đến 14 của 14
    paradol Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Exclamation Bệnh ngứa vùng sinh dục[Nam giới]

Chào bác sỹ! năm nay em 22 tuổi, vài tháng gần đây em có hiện tượng bị ngứa ở vùng sinh dục, ban đầu chỉ nổi vài nốt đỏ ở phần đầu dương vật, vài hôm nó vỡ ra có nước rồi tự hết, sau vài lần như vậy thì em phát hiện phần dương vật còn lại nổi thêm vài nốt như thế nhưng nó có vẻ khó chịu hơn và ko tự mất e có sơ ý gãi chúng nhưng chỉ thêm ngưa hơn.phần bìu cũng ngữa và bị cả 2 bên bẹn nữa, hiện giờ em đang dùng thuốc Tribetason để bôi thì thấy bìu và 2 bên bẹn có giảm ngứa, những nốt ở đầu dương vật cũng mất nhưng chỉ sau 1 thời gian chúng lại lên, còn mấy nốt ở phần dưới đầu dương vật thì nó chỉ xẹp bớt xuống mà ko khỏi.Mong bác sỹ sớm trả lời cho em và chỉ cho e cách dùng thuốc.Cám ơn bác sỹ.

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

80% là bạn bị herpes sinh dục, mời bạn đi Nam Khoa khám khẩn cấp, bạn không thể tưởng tượng được bệnh này mà nó nặng lên cái dv nhỏ bé của bạn sẽ ra sao đâu, hix đã thế còn tự mua thuốc về bôi nữa, chắc dv bạn trong tình trạng nguy cấp lắm rồi....

Đi Nam Khoa ngay dùm. Chờ kết quả khám bác sĩ của bạn.

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Không chừng đầu dv biến thành đầu con gà không chừng.

honeybear Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

ý cún con là bị sùi mào gà ý hả

bạn paradol điều trị thế nào rồi ? khoẻ nhớ lên báo kết quả cho mọi người an tâm nhé.

paradol Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Tr­ước hết Paradol xin cám ơn các bạn đã chia sẻ, mình vừa đi khám bác sỹ Nguyễn Thị Lai số 8 Phố Thịnh Yên, bác sỹ khám xong và chuẩn đoán mình bị Ghẻ chàm hoá, rất may là ko bị cái bệnh kia, mình đã lo mất ăn mát ngủ cả tuần nay, Cám ơn các bạn nhiều

xmen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bạn không quan hệ bậy bạ thì không lo bệnh tình dục đâu paradol ạ

Thôi khoẻ rồi thì thôi vậy, rút kinh nghiệm lần sau nhé đừng có tự mua thuốc về trị có ngày rụng của quý luôn ấy. Bệnh gì cũng vậy, có biểu hiện thì đi khám là tốt nhất.

Close topic đê.

hoathientieu Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bác sĩ cho em hỏi ở đầu dương vật va xung quanh bao quy đầu của em mọc những đám mịn lâu lâu thấy ngứa,đi khám bác sĩ da liễu bảo em bị nấm va cho em thuốc mỡ salisilic ve bôi bác sĩ bảo những mụn này phải bôi lâu mới khỏi bác sĩ cho em hỏi biểu hiện đấy có phải là nấm không ạ,bác sĩ da liễu bảo do em để dương vật ẩm ướt nên mới thế em bôi thuốc kia cũng đỡ nhưng chẳng thấy mụn giảm di teọo nào

handsomeboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bạn hoathientieu hãy lập 1 topic với câu hỏi cho riêng bạn, như vậy sẽ không làm sao lạng topic của người ta, và sau này dễ tìm bài của bạn hơn.

xingiupminh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

xin chào bác sĩ và các bạn tư vấn...năm nay con 20t. nhin bề ngoài con thì con là 1 người con trai khỏe mạnh...nhưng con có rất nhiều chịu chứng trong người con...con sẽ nói về các chứng bệnh của con cho bac sĩ, các bạn tư vấn nghe và chỉ cho con cách đều trị ( bệnh viện nào ở tphcm có thể đều trị? ). trong người con luôn đổ mồi hôi, nhiều lúc trời lạnh cũng đổ mồi hôi và trong khi tấm,tấm xong cũng đổ mồi hôi. và chịu chứng tiếp là người con lúc nào cũng nhức nếu nó bị bầm là lâu hết đau lấm...nhưng con không hiểu tại sao như vậy? con cũng rất mạnh và tướng con cũng to đâu có ốm đâu mà nó lại như vậy nữa? và tim con hay nhói lấm, bụng của con cũng hay bị đau...lúc trước con có đi xuống trung tâm hòa hảo khám về tim và bụng thì không bị gì nhưng nó kéo dài tới bây giờ đã 3 năm rồi. và chịu chứng tiếp là con cũng luôn ăn đồ mát mà tại sao lúc nào con cũng bị nóng trong người? con hay bị đau cổ họng, đau lưởi, khô đấc vọng và bây giờ cái lưởi của con nó có nổi mấy cái mụt gì ấy mà nó nẳm tuốc ở bên trong lưởi...con có ra tiệm hỏi bác sĩ và uống thuốc nhưng không hết. nhưng chịu chứng này làm con lo và sợ nhất và nó cũng là phần quang trọng mà con muốn hỏi bác sĩ và các bạn tư vấn: ở trên đầu dương vật của con có nổi 1 mụt gì mà nó giống như 1 mụt mụn vậy nó nằm ở phía dưới đầu dương vật, nó không làm con đau và thấy khó chịu gì, nhưng con phát hiện nó cách đây 3 năm rồi mà giờ vẫn con...và con không hiểu gì sao mà dương vật của con...khi mà nó cương lên thì nó không cương thẳng mà nó qẹo qua có 1 bên...và con cũng cầm lên thử sao thì thấy giống như nó bị gãy vậy?=> mỗi lần nó cương thì nó không có cương cứng hẳng được...và lâu lâu trong khi ngũ thì nó lại xuất tinh??? con mong rằng bác sĩ, các bạn tư vấn sẽ đọc được,sẽ được sự quan tâm của bác sĩ và các bạn tư vấn và chỉ dẫn cho con để con có được 1 lời giải đáp thật sớm. và chỉ cho con 9 xác bệnh viện nào ở tphcm chữa trị được các căn bệnh này??? con xin thành thật cảm ơn bác sĩ và các bạn tư vấn.

thangankm Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định xin giúp đỡ

bạn cho mình hỏi. Bác sĩ Nguyễn Thị Lai chuyên khoa gì? Và bạn có thể cho mình địa chỉ rõ ràng của Bác sĩ không. Ở gần đường nào, quận nào? Cám ơn bạn trước nhé paradol!

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Chào bạn xingiupminh, bạn nên đến các bệnh viện lớn như BV DH Y Dưỡc, BV 115, BV Nguyễn Tri Phương để được thăm khám tổng quát xem bạn bệnh gì. Riêng về đương vật ,bạn có thể đến phòng khám Nam khoa BV Bình Dân để được các bác sĩ thăm khám thêm.

tranvanthinh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình cũng bị như bạn vậy bạn cho mình địa chỉ được không !!!!! xin cảm ơn

be_bong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi tranvanthinh Xem bài viết
    mình cũng bị như bạn vậy bạn cho mình địa chỉ được không !!!!! xin cảm ơn
    Nếu bạn zảnh có thể qua địa chỉ sau hoặc alo để được tư vấn.
    Số 41 Lê Thánh Tông - Ngô Quyền - Hải Phòng.
    Điện thoại: : 031 3 826 852 - Hotline : 098 9966146 (BS.Phạm Quang Huy)
    Email : [email protected]
    Website: http://vosinh-namkhoa.com

kusun Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi paradol Xem bài viết
    Tr­ước hết Paradol xin cám ơn các bạn đã chia sẻ, mình vừa đi khám bác sỹ Nguyễn Thị Lai số 8 Phố Thịnh Yên, bác sỹ khám xong và chuẩn đoán mình bị Ghẻ chàm hoá, rất may là ko bị cái bệnh kia, mình đã lo mất ăn mát ngủ cả tuần nay, Cám ơn các bạn nhiều
    Vậy cho e hỏi là bác sĩ đã chữa như thế nào e cung đang gặp tinh trạng tương tự vừa bị ghẻ khỏi xong. mọc nhiều nốt đỏ ỏ bìu giái. tu vấn giúp e với