Kết quả 1 đến 2 của 2
    hathetai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bệnh này chữa như thế nào ?

em năm nay 20 tuổi , em tối thường ngủ mơ thấy mình quan hệ tình dục với ai đó hoặc là mơ hốt hoảng gì đó là em bị xuất tinh em thấy rất mất vệ sinh và em muốn kìm lại nhưng không được không biết có phỉa em mắc bệnh gì không ?và em chưa quan hệ tình dục lần nào bạn do chưa làm chuyện ấy nên bị vậy có phải sau khi em làm chuyện ấy sẽ hết không mong bác sĩ tư vấn cho em với .xin cảm ơn

TinY Guest

Bạn có dấu hiệu của chứng mộng tinh ở nam giới.

Mộng tinh là hiện tượng xuất tinh nhưng không có động tác giao hợp nam nữ và vẫn thấy khoái cảm cực độ. Hiện tượng này thường xảy ra ở thanh niên mới lớn hoặc những người đàn ông phải xa vợ lâu ngày khi có những giấc mơ hành lạc với một người phụ nữ nào đấy, hoặc khi xem sách báo, xem những phim, tranh ảnh sex gây kích thích giới tính.

Thông thường nếu hiện tượng này chỉ xảy ra 1-2 lần trong tháng thì đó là hiện tượng sinh lý bình thường, như bát nước đầy sẽ phải trào ra, thậm chí trong một chừng mực nào đó hiện tượng này còn có tác dụng giải tỏa áp lực giới tính để tạo thế quân bình về mặt tâm sinh lý.

Nhưng nếu mộng tinh xảy ra liên tục trong tuần, trong tháng làm cho cơ thể mệt mỏi gầy sút thì đó lại là tình trạng bệnh lý cần phải điều chỉnh. (namgioi)