Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 17
    Blue summer Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bao quy đầu chưa lộn

Các bác sĩ cho em hỏi em đã 19 tuổi mà chưa hoàn toàn lộn bao quy đầu. tuy nhiên mọi sinh hoạt và tình trạng sức khỏe em vẫn bình thường ko có dấu hiệu triệu chứng gì cả. 19 tuổi mà chưa lộn bao quy đầu liệu có đáng lo ngại ko ạ? chỉ những lúc cương cứng thì nó mới lộn lại thôi ạ. các bs tư vấn giúp em với

kul_boy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

nếu bao quy đầu bình thường che hết cả quy đầu thì cũng nên đi cắt để tránh nhiễm trùng bác ạ.

Bác bình thường ko sao cả, nhiều người còn ko tài nào lộn lên được ấy chứ.

cuncon91 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Chưa lộn ra ngoài được thì nó dễ bị ngợp lắm đó, có khi bị viêm quy đầu không chừng.

sanphukhoa.tk Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

chào bạn
    Mình thỉnh thoảng cũng gặp những trường hợp như bạn
    theo mình bạn nên sớm đến gặp bác sĩ để tiến hành tiểu phẫu " cắt bao quy đầu "
    Tiểu phẫu này dễ lắm, làm 1 tý là xong. Dương vật sau tiểu phẫu sẽ "ngon lành " ngay sau 1 tuần. Thường người ta khuyên nên cắt bao quy đầu trước 18 tuổi, nói chung càng sớm càng tốt, chứ để lâu rồi viêm nhiễm rồi lại còn có thể gây hạn chế sự phát triển của dương vật.
    Đi gặp bác sĩ sớm nhé bạn

hewie Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bao quy đầu của mình lúc bình thường và cương cứng vẫn lộn xuống được nhưng có vẻ không lộn xuống hết vì vẫn có 1 chút bị đùn lại, mình cố nong xuống thì thấy dây chằng cũng bị kéo xuống theo. Lúc cương cứng bị đau, vậy có phải là bị hẹp hay không?

xmen Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

không cái cộng dây dính lại ở mặt dưới thì ai cũng có mà, nghe nói chỗ ấy tập trung nhiều dây thần kinh lắm, cắt bỏ thì sẽ bớt "thăng" khi làm chuyện ấy.

itdongnai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Đang ở
    Xuân Lộc -Đồng Nai

Mình năm nay 26t rồi mà bao quy đầu vẫn chưa lột nữa,cũng đang lo lắng lắm chứ thấy bạn bè ai cũng lột hết rồi.Không biết để sau này có ảnh hưởng gì ko?Nhưng ko thoải mái cho lắm khi quan hệ vì nó ko xuất hết tinh trùng ra ngoài.
    Mong sớm nhận được hồi âm

XiTin Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

ko thoải mái thì cứ đi cắt bao quy đầu, bệnh viện nào cũng có thể thực hiện, chi phí khoảng 1 triệu cho tất cả.

Bao quy đầu ko tự lộn đâu.

big.bob Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bao qui dau cua minh lon roi`, nh khi cham vao` quan` thi` lai cam giac dau
    co' van' de j` k

hoangtomato Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bao đầu qui của mình cũng chưa lộn lúc bt thì có thể lộn nó lên nhưng khi cương cưng thì rất căng và khó chịu,mình để quen nó không lộn rùi như thế thoải mái hơn,hix như thế có bị sao không mong sớm hồi âm

hieumix Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

của tôi cũng vậy , khi lộn ra mà chạm tay , hay chạm vào quần thì rất dát và đau , nên chỉ để nó trong bao quy đầu , để hết đau dát thì tôi phải làm gì mong các bạn giúp đỡ

chudu05 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi hieumix Xem bài viết
    của tôi cũng vậy , khi lộn ra mà chạm tay , hay chạm vào quần thì rất dát và đau , nên chỉ để nó trong bao quy đầu , để hết đau dát thì tôi phải làm gì mong các bạn giúp đỡ
    Ax tôi cũng vậy.... khi lộn mà mặc quần chạm tay rất rát phải để ở trong bao quy đầu..vấn đề này giải thích thế nào đây

minhduc2310's Avatar
    minhduc2310 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Trích dẫn Gửi bởi hoangtomato Xem bài viết
    bao đầu qui của mình cũng chưa lộn lúc bt thì có thể lộn nó lên nhưng khi cương cưng thì rất căng và khó chịu,mình để quen nó không lộn rùi như thế thoải mái hơn,hix như thế có bị sao không mong sớm hồi âm
    Bạn ơi,tình trạng của bạn là hẹp bao quy đầu rồi.Có nghĩa phần da bao lấy quy đầu dài hơn bình thương,và lỗ ra của phần da đó nó hẹp,không để quy đầu có thể ra ngoài,nên khi căng tức có thể gây đau vì phần da đó bị căng ra.Có thể có những tác hại sau :
    1-Bạn cứ để thế thì việc quan hệ tình dục với phụ nữ sẽ bi hạn chế,có khi không quan hệ được,có trường hợp cố quan hệ nên đã chảy máu mà phải vào bệnh viên đó.
    2-Việc quy đầu quá hẹp làm bạn không vệ sinh được các chất cặn,dịch tiết,bẩn tích lại sau lớp da đó,khi bạn tắm,có thể tích ở đó gây nấm,nhiễm trùng và 1 trương hợp nặng hơn là ung thư dương vật.

Bạn nên đến các bệnh viện để phâu thuật cắt bao da quy đầu bạn ạ.Nó chỉ là tiểu phẫu thôi nên bạn cứ yên tâm.Sau khi cắt nó không ảnh hưởng đến khả năng quan hệ của bạn đâu,có khi nó con giúp cho bạn "lâu" hơn đấy.

manhtrungo0o Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

minh 15t roi ma dv van chua lot trong khi cac ban minh lot gan het roi lam sao bay gio moi nguoi

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

chà, coi bộ chắc em cũng bị trình trang hẹp bao quy đầu rồi nhỉ, thoy em đi khám xem sao

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối