Kết quả 1 đến 5 của 5
    boysxigzai Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới
    Đang ở
    Hà Nội

Mặc định Bác sĩ tư vấn giúp cháu được không ạ !

Cháu năm nay 17 tuổi, 1 tuần cháu quan hệ với bạn gái 2 lần, đôi khi cháu cũng tự thủ dâm.Gần đây dương vật của cháu xuất hiện cái cục nằm ở gần tinh hoàn trái, nhìn giống cái tinh hoàn thứ 3 (nó ở trong da chứ không phải ngoài da đâu ạ).Khi sờ vào tinh hoàn cháu thấy ngoài 2 tinh hoàn còn có 1 cái khác nữa, to bằng một nửa tinh hoàn bình thường, sờ chỉ thấy hơi đau đâu thôi ạ.Liệu đó có phải là khối u không, hay là tinh hoàn thứ 3 vậy bác sĩ? Cháu lo lắng quá ạ, cần bác sĩ tư vấn giúp cháu ! Cháu cảm ơn ạ !

Đang ở
    Hà Nội

Sao không có ai giúp vậy ?

dedoc11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi boysxigzai Xem bài viết
    Cháu năm nay 17 tuổi, 1 tuần cháu quan hệ với bạn gái 2 lần, đôi khi cháu cũng tự thủ dâm.Gần đây dương vật của cháu xuất hiện cái cục nằm ở gần tinh hoàn trái, nhìn giống cái tinh hoàn thứ 3 (nó ở trong da chứ không phải ngoài da đâu ạ).Khi sờ vào tinh hoàn cháu thấy ngoài 2 tinh hoàn còn có 1 cái khác nữa, to bằng một nửa tinh hoàn bình thường, sờ chỉ thấy hơi đau đâu thôi ạ.Liệu đó có phải là khối u không, hay là tinh hoàn thứ 3 vậy bác sĩ? Cháu lo lắng quá ạ, cần bác sĩ tư vấn giúp cháu ! Cháu cảm ơn ạ !
    Cháu viết:"... dương vật của cháu xuất hiện cái cục nằm ở gần tinh hoàn trái" thì chú chưa rõ! Có phải có 1 cục thứ 2 ở tinh hoàn trái của cháu không?
    Thông thường phía trên tinh hoàn là mào tinh, khi sờ nắn có thể cảm nhận mềm, không là khối tròn. Trường hợp cảm nhận to gần bằng tinh hoàn thì hãy kiểm tra thế này: ở tư thế nằm, sờ nắn có thấy cục tròn mà cháu nói là tinh hoàn thứ 3 không? Nếu thấy " biến mất" thì có thể cháu bị thoát vị bẹn.
    Hãy kiểm tra ngay và cho biết kết quả.

Đang ở
    Hà Nội

Cháu nằm sờ nắn vẫn nó vẫn xuất hiện.nó nằm trên tinh hoàn.sơ nó mềm, không đau.bác sĩ có thể tư vấn thêm cho cháu về mào tinh đc không ạ?

binhhoa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Việc chẩn đoán trước tiên phải nhìn bằng mắt, do đó tốt nhất bạn nên đi khám da liễu nha!