Kết quả 1 đến 2 của 2
    nguyenoanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question Bác sĩ tư vấn giúp ạh !!!

Trích dẫn Gửi bởi Johnny_Hoang Xem bài viết
    Ở trên thân dương vật mình, có những cái mụn màu trắng nhỏ nhỏ, những cái mụn này có từ lâu rồi, mà mình ko thấy dấu hiệu nào bất thường cả, đi tiểu bình thường, cố tình lấy tay bóc ra mà nó cũng ko ra. Mình chỉ ko hiểu là sao nó lại mọc lên và có cách nào cho nó biến khỏi thân DV mình ko, với lại bị mọc những cái mụn ấy có làm sao ko??
    Bác sĩ giúp em... Em là nam hiện em 21 tuổi, Em cũng có những triệu chứng kể trên nhưng nó có nhiều, hơn, và có mùi khó chiụ nữa. Ngày nào màh em vệ sinh sạch sẽ 2 lần/ngày thì lượng mụn ít, còn khi nào em quyên không vệ sinh thì lượng mụn nhiều và có mùi khó chịu, gây ngứa...

Bác sĩ cho em hỏi đó là bệnh gì ??? và em phải chữa trị như thế nào...???

Ngày trước, khi em bước vào tuổi dậy thì năm học lớp 8 or 9 em có quan hệ với 1 bạn gái cùng tuổi nhiều lần, nhưng do lúc đó em chưa biết gì và chỉ là tò mò khi thấy người lớn làm thế,... mấy năm gần đây em thường hay tự thủ dâm. nhưng bây giờ thì không nữa.

Xin Bác sĩ tư vấn giùm em ạh.
    Xin cảm ơn bác sĩ.

TinY Guest

Mụn dương vật gây ngứa là dấu hiệu của sự viêm nhiễm. Bạn có thể theo dõi thêm một thời gian, xem các nốt đó có lan rộng, gây ngứa ngáy khó chịu nhiều hơn không. Bạn có thể đi khám tại các cơ sở nam khoa hoặc các cơ sở khám tiết niệu sinh dục ở các bệnh viện để tìm nguyên nhân cụ thể và điều trị triệt để . Trong thời gian chờ đợi, bạn nên vệ sinh sạch sẽ dương vật bằng nước sạch, không gãi, cậy hay nặn các mụn này vì sẽ tăng nguy cơ nhiễm khuẩn.(internet)