Kết quả 1 đến 11 của 11
    lovevbl Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ ơi..!! Help me. Em lo quá

Các bạn giúp mình với. Mình nổi 1 cục mụn khá to bằng cái mặt cười đó ở da bao quanh dương vật. Đã hơn 1 tháng rồi.
    Triều chứng: Đôi khi ngứa.. và nó không xẹp
    Mình và bạn gái quan hệ đều đều... mình đã hỏi bạn gái và biết đc bạn gái mình không có bệnh phụ khoa gì. 2 người chưa khi nào dùng BCS cả
    Nhờ các bác sỉ phán giúp em bệnh gì và chửa trị ra sao.Em rất là lo. Bây h em chưa có dây cáp, chưa tải anh lên được.

Ảnh đây... Các bác sĩ ơi
    Huhu em k biết post ảnh. Ngu quá đi
    Lần sửa cuối bởi [B.O.L], ngày 18-05-2012 lúc 01:50 PM. Lý do: Post Ảnh

zizi_emon's Avatar
    zizi_emon Đang Ngoại tuyến Moderator

@[email protected] bị như thế 1 tháng sao ko đi khám đi bạn...nổi thế ko vướng khi wan hệ à...bạn đến bệnh viện khám ngay đi...

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

bạn nói bạn gái bạn bảo ko có bệnh phụ khoa gì cả, nếu chưa khám thì cũng ko biết chắc là có mắc bệnh gì hay ko, bạn cũng thế, vì thế cả hai nên đi khám chuyên khoa, bởi vì bạn có dấu hiệu bị viêm nhiễm, hoặc áp xe

Mình ngại lắm, không đi khám đâu. Có ai giúp em chữa bệnh mà không cần fai đi khám đc không..... Cái cục đó cũng k sưng to lắm nên em vẫn quan hệ bt. Em mới quan hệ xong nè... Giúp em, Em lo quá đi mất. Sống trong tâm lý thế này chán lắm.

ChiLe's Avatar

chài đất ơi, có cái gì mà ngại, đi khám thì ai cũng như mình có sao đâu mà ngại, muốn biết bệnh thì pải khám, chứ gì bạn có mô tả hay đưa hình lên thì chúng tôi cũng chỉ có thể phán đoán, chứ ko bít chính xác được đâu bạn à. Bạn đi khám đi, ko sao đâu, thà đối mặt mọt lần đi khám còn hơn là cứ sống trong thấp thỏm lo âu, đúng ko bạn?

Trích dẫn Gửi bởi ChiLe Xem bài viết
    chài đất ơi, có cái gì mà ngại, đi khám thì ai cũng như mình có sao đâu mà ngại, muốn biết bệnh thì pải khám, chứ gì bạn có mô tả hay đưa hình lên thì chúng tôi cũng chỉ có thể phán đoán, chứ ko bít chính xác được đâu bạn à. Bạn đi khám đi, ko sao đâu, thà đối mặt mọt lần đi khám còn hơn là cứ sống trong thấp thỏm lo âu, đúng ko bạn?
    Bạn Nói đúng.... Hix. 1 tháng nữa nếu bệnh nặg hơn mình sẽ đi khám. Bây h nó k giảm mà cũng không tăng..Mình bối rồi quá.. Hy vọng nó sẽ khỏi..

ChiLe's Avatar

1 tháng nữa, ko biết sẽ có hiện gì xảy ra đâu, hay là bạn đi khám súm hơn đi

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Cũng khó, nghe bạn tả thì tôi không hình dung được gì cả. Tôi nghĩ có thể đó chỉ là bướu bã hay bướu mỡ thôi. Bạn theo dõi tiếp nha.

boyla Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mụn đó rất có thể là mụn cóc, bạn nên đi khám càng sớm càng tốt. Con trai thì ngại gì. Cũng nên dẫn cả bạn gái đi khám luôn.

Trời, vì em mới học lớp 12 thôi.. Nên em mới ngại. Chứ em thêm 2 tuổi nữa thì em không ngại đâu. Hic mai em post ảnh lên nhờ các bác sỉ khám giùm.. Cảm ơn các bác sĩ.

ChiLe's Avatar

tập cho quen bạn à, mình là con trai thì càng ko nên ngại ngùng làm gì, thoy bạn cứ post hình lên đi nha