Kết quả 1 đến 8 của 8
    TUyen.pc89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bác sĩ ơi giúp em gấp nhá quan trọng lắm

chuyện là thế này: em bị cái nhọt ở vùng bẹn nhưng mà vô tình em nặn nó ra rồi giờ nó càng sưng to và đi lại rất khó khăn.mà lúc em nặn chỉ ra máu độc thôi chứ ko ra mủ hjx hjx giờ nó đóng vẩy vào và sưng to hơn giờ có fai uống thuốc gì ko hay cứ để đấy nó tự hết hả bác sĩ mau trả lời em sớm chút nhá. thanks bác sĩ

BeBa Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

chúc mừng bạn, chắc hôm nặn nó bạn chưa tắm rửa hoặc chí ít là chưa rửa tay nên nó nhiễm trùng rồi triệu chứng là sưng to và đau hơn, sure là lâu lành hơn, có nặng hơn hay ko thì chưa biết.

Mụt nhỏ thì để tự lành bạn ơi, và đừng động đậy đến nó thêm lần nào nữa nhé.

Sao bạn biết máu đó có độc ? mụn nào mà ko bị tụ máu, cạy nó ra rồi bảo nó đừng chảy máu à...ý mình là bạn đã quan niệm sai lầm.

rocker216 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

bạn ra các tiệm thuốc mua miếng cao dán mụn nhọt ấy,ra đó ngta hướng dẫn cho!!cũng nhanh lành lắm!!khi nào nó thật sự chín rùi hãy nặn,đừng táy máy mà nhiễm trùng nặng hơn!!!

Hjc mụn của em to lắm vùng bị mụn nhức lắm em tức em nặn oy` giờ hậu quả là còn 1 ít mụn em chưa ra hết và máu ko ngừng chảy ) nói hơi quá tí nhưng mà nặn roài thì đi lại dễ dàng hơn chút còn. thiệt hại là có 1 cái lỗ to tướng ( ko biết bao giờ mới lành hẳn đây.hu2

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

ôi dào, vùng mông đã kín thế kia, cái lỗ do mụn để lại càng bé tí ti nữa, lo gì mà ai thấy mà trông cho nó mau lành cơ.

rocker216 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi Loire Xem bài viết
    ôi dào, vùng mông đã kín thế kia, cái lỗ do mụn để lại càng bé tí ti nữa, lo gì mà ai thấy mà trông cho nó mau lành cơ.
    Loire nói thế nào ấy chứ,ko trông cho mau lành thì ...sao ngồi dc!!!mà sao nó...hết chỗ mọc lại đi mọc chỗ đó nhỉ,quái,kaka

) sau 1 tg điều trị đã qua khỏi cơn nguy kịch. hiện tại vết thương đang trong tình trạng chuẩn bị đóng vẩy.nhưng mà hậu quả để lại là lõm 1 vùng (. hj. thanks các bác nhé ^^!

honeybear Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Qua cơn bĩ cực.
    Đến hồi thái lai.

Khi nào lành hẳn báo kết quả cho mọi người an tâm nhé . Đóng vẩy tức là kéo da non, sẽ ngứa ngứa đấy, đừng buồn mà thọc tay vào cạy tập 2 thì năm sau mới lành dc .