Kết quả 1 đến 5 của 5
    amaza Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác sĩ giúp em với hu hu

Cách đây 3 hôm e có quan hệ với 1 người con gái do em ấy nói là chưa quan hệ với ai bao giờ nên em liều không dùng bao cao su. Đến sáng hôm nay tức ngày thứ 3 em đi vệ sinh thì thấy đầu dương vật bị nổi nốt đỏ như hình dưới, các bác xem tư vấn cách điều trị và tên bệnh giúp em với hxhx em lo quá hxhx... trước khi quan hệ thì em hoàn toàn bình thường, khỏe mạnh, không có bệnh tật gì về bộ phận sinh dục. Mấy hôm nay thì em ko hề bị ngứa hay rát ở bộ phận sinh dục và hiện tại cũng thế

cuimia Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

bạn có ngứa đau gì không?nếu không chắc không sao đâu bữa mình cũng bị giống bạn đi khám bs nói là vệ sinh tốt là nó hết nhưng dù sao cũng khuyên bạn nên đi khám cho chắc chúc mau khỏe

amaza Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi cuimia Xem bài viết
    bạn có ngứa đau gì không?nếu không chắc không sao đâu bữa mình cũng bị giống bạn đi khám bs nói là vệ sinh tốt là nó hết nhưng dù sao cũng khuyên bạn nên đi khám cho chắc chúc mau khỏe
    Mình ko ngứa và đau rát gì cả hxhx, nhìn mấy cái mụn đỏ mà lo lắng quá mình cũng hỏi rõ người con gái mình quan hệ em nó bảo em nó ko bị bệnh gì, hnay em nó mới đi khám bác sĩ thì bảo là viêm âm đạo do vệ sinh ko tốt thôi hxhx . Hi vọng mình ko sao cả (

princegoats Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định di khám sớm đi tèo!

tình hình này bác nên đi khám càng sớm càng tốt! đễ mai mốt cắt lun thì khổ! chứ nói trên diễn đàn hoài! mai mốt của bác ko xài dc! lúc đó thì ko kịp nữa rồi(

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

tôi chịu bạn đấy, ko hiểu cô ta là như thế nào mà vẫn liều, đúng làm ham muốn che lấp ý chí