Kết quả 1 đến 7 của 7
    thiensu00 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Bác Si Giúp em với!!

em nam nay 18, van con di hoc. Em bất đầu Thu Dâm tu nam 15, nhung mà vẫn bình thường. nhung ma khoãng 7 thang nay khi em thủ dâm em thay tinh dich màu vàng xanh, nó vón cục lai. kèm theo là cảm giác rất dau o đầu duong vat( chỗ ống tiểu). Mỗi lần như vat em co cảm giác đau và khi em uong thuong viem duong tieu mua o ngoai tiem thuoc thi khoang vai ngay thi khoi. nhưng bât gio khoang 3,4 thang nay em bi viem duong tieu lien tuc vai ngay. em co di benh vien kham nguoi ta bao la viem duong tieu uong thuoc bot dc 1 chut no lai tai di tai lai. em rat kho tam. khi uong thuoc em con them trieu chứng dau bung dưoi. nhuhg khi di uong thuoc no het rui. lan truoc cach day 4 tuan em con dang benh. em da nhin tieu trong suat 30 phut vi phai lam kt o lop. em dau chiu koh noi wa ngay hum sau nuoc tieu em mau nâu đỏ. benh gio em cung da bot benh. khi hum wa em td lai de kt thui em het cai tật đó rui. thi tinh dich lai la mau vang xanh, vón cuc. va rất dau o dầu ống tiểu. mong bat si tu van giup em coi em bi mac benh gi. de em co the tiem cach chua tri.

Mặc định tư vấn giúp em với!!

em nam nay 17 t. em co thu dam(TD) tu nam 15 t so la van binh thuong. nhuhng khoang hon 7 thang nay em suat tinh ra mau vang xanh, von cuc keo theo do la cam giac dau do dau duong vat. khi luc doa em uong thuoc viem duong tieu o ngoai duoc 2,3 ngay thi no khoi. nhung khonag 3,4 thang nay em bi viem duong tieu tai di tai lai nhieu lan, em di noi soi thi nguoi ta noi binh thuong. Em co cam giac luon dau o duong vat, tieu gat, nuoc tieu mau vang duc. trong wa trinh uong thuoc em lai bi dau bung duoi. hine gio em uong thuoc thi no da het dau bung duoi. Khi hum wa em TD thi lai thay tinh dich mau vangxanh va von cuc kem theo doa la cam giac rat dau o dau duong vat. no keo dai khien em rat kho ma tap trung hoc tap. em dang dieu tri bao hiem o bv Nguyen Tri Phuong. em tinh di vo^ bv Binh Dan de dieu tri. xin bac si hoi am ve benh li cua em nhu the nao> so dien thoai em la 01219411224 mong bac si hoi am de em co huong ma dieu tri to^t. chan thang cam on bac si. em sơ lém rùi từ nay xin bo TD.

Mặc định tư vấn giúp em với!!

em nam nay 17 t. em co thu dam(TD) tu nam 15 t so la van binh thuong. nhuhng khoang hon 7 thang nay em suat tinh ra mau vang xanh, von cuc keo theo do la cam giac dau do dau duong vat. khi luc doa em uong thuoc viem duong tieu o ngoai duoc 2,3 ngay thi no khoi. nhung khonag 3,4 thang nay em bi viem duong tieu tai di tai lai nhieu lan, em di noi soi thi nguoi ta noi binh thuong. Em co cam giac luon dau o duong vat, tieu gat, nuoc tieu mau vang duc. trong wa trinh uong thuoc em lai bi dau bung duoi. hine gio em uong thuoc thi no da het dau bung duoi. Khi hum wa em TD thi lai thay tinh dich mau vangxanh va von cuc kem theo doa la cam giac rat dau o dau duong vat. no keo dai khien em rat kho ma tap trung hoc tap. em dang dieu tri bao hiem o bv Nguyen Tri Phuong. em tinh di vo^ bv Binh Dan de dieu tri. xin bac si hoi am ve benh li cua em nhu the nao> so dien thoai em la 01219411224 mong bac si hoi am de em co huong ma dieu tri to^t. chan thang cam on bac si

AloTra Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

mình nghĩ cách uống thuốc của bạn có thể chưa đúng nên bệnh ko giảm mạnh, bạn hãy tái khám, xin thuốc tốt hơn và phù hợp với tình trạng, nhớ nói với bác sĩ vụ nước tiểu nâu đỏ, thực hiện đúng những chỉ định của bác sĩ nha bạn

TinY Guest

Bạn nên tới Nam khoa bv Bình dân để kiểm tra,nên giảm việc TD lại,ngưng càng tốt,và nhớ giữ gìn vệ sinh cậu nhỏ thật tốt.

Mình đã ñi khám rồi. minh con bi them viem mao tinh hoàn minh nghi tai vi minh bi nhiem trung tieu nen no da lam minh viem tinh hoan nhung ma uong thuoc thi benh da giam bot di. Mình co 1 dieu nua la 2 thang nay minh da noi nhung mun trang o ranh duong vat. so vao no hoi dau va nhot. mình co caûm giac nang nang. minh ve sinh bang sa phong ki thi htay no het. nhung ma vai ngay sau no lai noi lai. khong bit co bi ung thu duong vat koh nua ec !!

handsomeboy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

bài bạn này toàn không có dấu, đọc chả đâu vào đâu, nhức cả mắt