Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: bac si giup e voi

hlyeu3 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bac si giup e voi

em nam nay 19 tuoi , duong vat cua em bi di tat chi co 1 hon : em rat hay thu dam 1 tuan thuong la 3 4l/tuan suot 1 thoi gian dai la 2nam va moi khi su dung chat kick thich e deu thu dam hay quan he tinh duc gan day moi khi quan he e hay thay dau va xuat tinh rat som tinh thuong thay mau trang nhat va loang ... nhieu khi ngoi danh bai ca dem em di tieu rat nhieu va rat dau lung cho em hoi lieu em co anh huong gi toi sung khoe va sau nay em co de dc ko a. ai giup em vs em xin cam on

Tuvansuckhoe2 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi hlyeu3 Xem bài viết
    em nam nay 19 tuoi , duong vat cua em bi di tat chi co 1 hon : em rat hay thu dam 1 tuan thuong la 3 4l/tuan suot 1 thoi gian dai la 2nam va moi khi su dung chat kick thich e deu thu dam hay quan he tinh duc gan day moi khi quan he e hay thay dau va xuat tinh rat som tinh thuong thay mau trang nhat va loang ... nhieu khi ngoi danh bai ca dem em di tieu rat nhieu va rat dau lung cho em hoi lieu em co anh huong gi toi sung khoe va sau nay em co de dc ko a. ai giup em vs em xin cam on
    Có thể bạn bị mắc các bệnh về nam khoa,điển hình như viêm tinh hoàn.Làm suy giảm chức năng sinh dục năm giới thậm chí còn hoàn toàn mất khả năng sinh dục,gây các bệnh như:viêm tuyến tiền liệt,nhiễm khuẩn đường tiết niệu,các bệnh nội tiết viêm thận.Nếu chữa lâu không khỏi có thể ảnh hưởng tới tinh trùng và chức năng của thận,ảnh hưởng đến khả năng sinh sản.Bạn nên đến các cơ sở y tế hay các phòng khám uy tín chuyên về nam khoa để thăm khám và điều trị nhé.