Kết quả 1 đến 7 của 7
    nguyennhumanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định bác sĩ cho em hỏi, em cắt bao qui đầu được 2 tuần rồi, xung quanh thì lành rồi nhưng ngay chỗ hãm bao qui đầu(chỗ mak bác sĩ phẫu thuật gút chỉ ak) thi vẫn chưa lành, còn bị cái j đó màu trắng, nh

chỗ đó có cái j màu trắng, nhờn ak
    em không biết chỗ đó là mủ hay là chỉ chưa tiêu nữa, nó nhờn và tạo 1 lớp màu trắng xung quanh
    em không cảm thấy đau
    Lần sửa cuối bởi nguyennhumanh, ngày 09-08-2012 lúc 09:16 PM.

nguyennhumanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

em khong biet do la mu hay chi chua tieu nua, mak thay nhơn vs tạo 1 lớp trắng xung quanh đó ak

xaydada Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

mình mới cắt 2 tuần ở Bệnh viện Bình Dân về nè, bác sĩ cũng khá nhiệt tình nhưng cũng hơi khó chiuh.. Giờ thì chỉ cũng tiêu hết rồi nhưng mà bị đứt chỉ phần trên, da nó chỉ liền được 2/3 còn 1/3 ngay trên đầu khất chưa liền nữa, lúc nào cũng xì mủ, ông bác sĩ kêu bôi xà phòng lifebuoy vô, ổng nói tai mình ko nghe lời ổng, ổng kêu ngày thứ 5 tắm mình đợi tới ngày thứ 7 mới tắm..hic, tại mình thấy ra máu nhiều nên chưa dám tắm chứ bộ.. Còn cái vụ băng lên thay ổng băng chặt quá đi vệ sinh mỗi lần đau ko thấu, phải nới lỏng ra, mình tập tành băng ở nhà lên ổng kêu băng sai, phù nề nên ráng chịu, ai biểu ko nghe lời ổng, bó tay, bác sĩ đã làm ơn làm ơn cho trót đi mà lại ... đáng lẽ mỗi ngày thay băng 1 lần, nhưng nước tiểu cứ văng vô hay nhiều đêm mộng tinh nên phải thay thôi,,, bây giờ còn 1/3 con chim chưa liền chỉ, nhìn nó xấu quá, biết vậy ko cắt cho xong...hic

hondathaivan Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mặc định khong co gi dau?

cai trang trang do la tiet mai vet thuong thoi em ah!dung oxi gi tham bong gon la ki ra ah!lau qua rui ko quay lai dien dan.dong vui qua !em cu yen tam di.co gj goi cho anh .anh tu van cho 0933920868

kukekuke Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

cho e hoi.e moi cat bqd dc 1tuan ma sao vet tbuog chua lanh.o duoi dau dv no phu len nhu bog nuoc vay,dug zo thay dau lam

lucky_star Đang Ngoại tuyến Moderator

Vết thương nào khi khâu chỉ cũng đều phù lên hết đó bạn, 1 - 2 tuần sẽ hết phù và đau thôi, bạn nhớ giữ vết khâu sạch và uống thuốc theo toa là được rồi

kukekuke Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Pan cho m hoi:m cat hom nay da la ngay thu 9 roi ma chua lanh han.no hoi khô khô,toi mjh ngu nam xoay xoay la sag day lai lam vet thuog chay mau,xug quanh hinh nhu co mủ cu uot uot,lam sao ma toi ngu k anh huog den vt.phia dau ngay cho tieu n phù len ma đug zo dau lam