Kết quả 1 đến 7 của 7
    chihong21 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định ai biết chỉ dùm mình nhé

các bạn cho mình hỏi bệnh này bệnh gì vậy nên mua cái gì về thoa hay thuốc uống thế nào
    nó mới xuất hiện khoàng 2 tuần nay mình đã thử vệ sinh kỹ càng và xát muối vào mà vẫn không hết

chưa thấy nó lây lan sang các vùng khác có khi ngứa có khi không mình thấy nó đóng thành 1 lớp màng như vảy gàu khi mà tắm thì lớp gàu bong ra

mình đang lo lắng ko biết nó là cái gì nữa mong các bạn tư vấn giùm cám ơn nhiều.
    Lần sửa cuối bởi chihong21, ngày 10-02-2011 lúc 06:25 PM.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

cái này xuất hiện ở vùng nào vậy bạn, xuất hiện lâu chưa? có thể là bạn dị ứng cùng nên, bạn cứ để tự nhiên khoảng 5 ngày nếu nó ko lặn thì đi khám nha bạn.

cái này nó xuất hiện ở vùng bìu (da tinh hoàn) 2 tuần rồi nhưng hiện giờ thì không thấy ngứa hay có triệu chứng gì hết mình mới bị thôi vì 1 tháng trước không có vết này

ronglua Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

Bạn đi khám BS Da Liễu xem, mình nghĩ bạn bị dị ứng hay nổi mụn thôi, bôi thuốc là sẽ khỏi.

đi khám nam khoa ngại gần chết với lại mấy tay nam khoa toàn hét giá thuốc trên em đâu có đủ tiền mua với khám chữa bệnh đâu( 1 lần khám bệnh bi giờ cả 100 ngàn chưa kể tiền thuốc ít nhất cũng 500 ngàn), em mới nhờ các bác cho phương án để điều trị vậy mà ai cũng biểu đi khám trời ạ.
    biết thế khám quách cho rồi đưa lên các bác xem cũng như không.
    Vậy mà gọi là diễn đàn khám nam khoa không biết có lộn không vậy

các bác nên xem lại chuyên mục đi nhá người ta cần các bác cho toa thuốc hoặc phương pháp điều trị chứ ai cần mấy bác nói câu: "em nên đi khám" nếu em đi khám ở ngoài rồi thì lập cái topic này làm quái gì

rõ là tào lao chim bao khỉ độc chả giúp được gì chán.

vậy mà cũng ghi là bacsi.com đúng là nhảm nhí nên gọi là "đi khám.com" thì đúng hơn.

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

đừng nóng bạn, forum là nơi trao đổi mà, các thông tin mà forum cũng cấp chỉ có tính chất tham khảo, vì chúng tôi không thể trực tiếp khám nên mới khuyên bạn đi khám. Có nhiều bạn sau khi khám xong vẫn lên forum để nhờ tư vấn chia sẽ, nếu chỉ nghe bạn mô tả thoy thì nhiều khi lại nhầm bệnh, hướng dẫn sai phương pháp, bạn lại quay lại trách chúng tôi, cho nên các mọi người mới khuyên bạn đi khám. một lần khám chỉ mất có 30k thoy bạn à, bạn nói bác sĩ hét giá thuốc cao, mọi người đều pải chịu như vậy đâu pải mình bạn.

Mọi người khuyên bạn đi khám xong, về nói rõ là bệnh gì mới dám cho bạn lời khuyên, còn nếu bạn ko thích thì cũng dừng thô lỗ thế chứ. Chúng tôi đều muốn giúp bạn, nếu ko thì câu hỏi của bạn sẽ ko ai vào xem đâu. Bạn lạ thật, mọi người quan tâm thế lại đi trách cứ.

HoangMang Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

E ở hà nội nhưng không biết chỗ nào khám da liễu tốt mà không phải đợi lâu ý ạ. ai biết chỉ em với