Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 15 của 20
    Nghiadkh82 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định a e có ai quan tâm đến vấn đề làm đẹp không

không biết mọi người có bị như mình không, nhưng từ hồi dậy thì mặt mình nổi đầy mụn, nhìn cái da mặt cũng chết khiếp luôn. Thực ra con trai thi cũng k nhất thiết phải quan tâm đến cái này nhưng mà nhiều lúc nghĩ cũng tự ti với cái mặt mình. có ai biết cách nào làm hết mụn cho da k, giúp mình với

phomaiconbocuoi Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

trời thời buổi này nam cũng cần fai chải chuốt chứ,tớ nè rất sợ đen và nổi mụn,bởi zậy đi đâu ra đường là fai bịt khẩu trang,sáng rửa sữa rửa mặt trị mụn,tối rửa lần nữa,ăn uống đủ chất,ngủ đúng giờ,hạn chế rượu bia kết hợp uống thuốc và vệ sinh da mặt như hạn chế ra mồ hôi,cảm giác nó nhờn thì rửa liền...v..v.. tạm thời ko nhớ hết cách nhưng đại loại nếu bạn thực hiện được nhưng gì tớ mới nói khoảng 1 2 tuần sẽ thấy có hiệu quả

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

trước hết bạn nên đi da liễu, sau đó sẽ được toa mua thuốc về điều trị, tốt hơn bạn nên đi khám sớm

hathanh Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

em ah.e phải luôn giữ da mặt sạch sẽ.nếu da mặt em nhiều dầu thì phải sử dụng các sản phẩm hạn chế dầu.E trai chị cũng như em ấy. Chị có mua sản phẩm usapha men cho em chị dùng.Em trai chị nhiều mụn lắm, da mặt thâm nữa.sau khi sử dụng đều đặn sản phẩm usapha men , da mặt cải thiện lắm.giờ em chị đã tự tin hơn.Trước kia ,nó không dám giao tiếp với bạn gái đâu.thế mà giờ đã chuẩn bị co vợ rồi em ạ.

Nammap Đang Ngoại tuyến Moderator
    Đang ở
    HO CHI MINH CITY

Nếu mặt nhiều mụn quá, đặc biệt là mụn mủ bạn nên đi khám Bs Da Liễu để được điều trị nhen.

rambo Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

Đi khám sớm nha bạn.

hung11 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

mụn thì cũng có nhiều dạng, nếu mà do nội tiết thì khám da liễu cũng không chữa hết đc đâu, vì cũng chỉ kê dùng kháng sinh thôi mà,

r_u_a Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Trích dẫn Gửi bởi hung11 Xem bài viết
    mụn thì cũng có nhiều dạng, nếu mà do nội tiết thì khám da liễu cũng không chữa hết đc đâu, vì cũng chỉ kê dùng kháng sinh thôi mà,
    uh nếu do rối loạn nội tiết thì bạn phải điều chỉnh lại chế độ sinh hoạt cũng như cần giữ da mặt sạch để tránh viêm nhiễm, các bạn nữ thường hay uống thuốc tránh thai để ổn định hormon tránh mụn nhưng mà nam thì k có nhỉ, hình như Usaphamen giúp tăng tiết testosteron đó, biết đâu lại có tác dụng

hoatuyet Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 3

dùng Usapha men cũng tốt, vừa đẹp da vừa chống lão hóa.tăng cường cả chức năng sinh lí nam. nhưng các bạn dưới 16 tuổi thì ko nên dùng đâu nhé

ghe
    ghe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi hoatuyet Xem bài viết
    dùng Usapha men cũng tốt, vừa đẹp da vừa chống lão hóa.tăng cường cả chức năng sinh lí nam. nhưng các bạn dưới 16 tuổi thì ko nên dùng đâu nhé
    Usapha men có chứa gì vậy b, mà nhiều tác dụng thế? ox mình da sạm và dạo này hay bị ốm có dùng đc không?

ChiLe's Avatar
    ChiLe Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 5

ăn nhiều rau quả và uống nước lọt thường xuyên giúp thanh lọc cơ thể

Trích dẫn Gửi bởi ghe Xem bài viết
    Usapha men có chứa gì vậy b, mà nhiều tác dụng thế? ox mình da sạm và dạo này hay bị ốm có dùng đc không?
    Mình nghe nói Usapha_men có chứa cao bách bệnh và sữa ong chúa giúp tăng cường mạnh mẽ testosterone, làm đẹp da cho nam giới từ bên trong, giúp da sáng và hồng hào, ngăn ngừa nám sạm và thâm. Da chồng bạn bị sạm thì dùng là hợp lý rồi.A trai mình cũng dùng rồi.thấy tốt lắm.Nó dạng viên nên tiện dùng mà.
    Lần sửa cuối bởi hathanh, ngày 23-11-2011 lúc 05:21 PM.

t-hu-ong Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Trích dẫn Gửi bởi hathanh Xem bài viết
    Mình nghe nói Usapha_men có chứa cao bách bệnh và sữa ong chúa giúp tăng cường mạnh mẽ testosterone, làm đẹp da cho nam giới từ bên trong, giúp da sáng và hồng hào, ngăn ngừa nám sạm và thâm. Da chồng bạn bị sạm thì dùng là hợp lý rồi.A trai mình cũng dùng rồi.thấy tốt lắm.Nó dạng viên nên tiện dùng mà.
    sữa ong chúa thì có nhiều tác dụng rồi, mình cũng đang dùng Lycopega có sữa ong chúa, dầu gấc và vit E thấy da đẹp hơn hẳn, bây giờ có sản phẩm làm đẹp cho nam thì tốt quá, vì thực ra da dẻ phái mạnh thì chỉ lỗ chân lông to với nhiều dầu hơn nữ thôi, cơ bản chắc vẫn giống nhau, có khi ngâm cứu mua cho bố

uhm.giờ nhu cầu của phái mạnh không kém gì phụ nữ đâu.hihi.mình thấy chú mình cũng khoảng gần 45 tuổi rồi, cũng đang sử dụng Usaphamen đấy.có khi bố bạn dùng lại có hiệu quả.mua thử cho bố bạn dùng xem sao.

khiembao Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 2

Mình cũng biết một chút về sản phẩm này, thấy đứa bạn mình da sạm cũng dùng được, vì nó làm sáng da. Nhưng nếu mà mẫn cảm thì phải ngưng sử dụng ngay. Tốt nhất nên thử sản phẩm Usapha Men xem có hợp với da bạn k đã rồi hãy chọn!
    ao nguc cao cap quan nguc cao cap dam ngu cao cap do lot cao cap ao nguc bon bon ao nguc triumph ao nguc winny ao nguc paltal ao nguc vera ao nguc annie quan ao nu quan ao cao cap quan ao nam cao cap quan ao nu cao cap quan ao tre em nu do boi 2 manh do boi nam kieu dai ao tam bikini do boi tre em nu bo suu tap do lot vera bo suu tap do lot winking
    Lần sửa cuối bởi khiembao, ngày 25-10-2012 lúc 06:10 AM.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối