Kết quả 1 đến 4 của 4
    lethuy87_sc Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Mặc định Thuốc hỗ trợ chức năng gan ?

Gan của mình yếu nên dạo này da mặt mình nổi mụn hết lên. Mình muốn hỏi có bạn nào biết có cách nào hay thuốc gì hỗ trợ làm mát gan thì chỉ giúp mình với nha. Mụn mọc làm mình khổ quá.. cảm ơn mọi người trước nha!

Loire Đang Ngoại tuyến Banned

Theo mình biết thì mụn là do sinh lý mỗi người thôi, đó là lý do vì sao những người bạn cùng độ tuổi có người có mụn người không có. Người da dầu, ít rửa mặt, ăn nhiều đồ nóng, rượu bia thì mụn kinh lắm và chỉ có thể hạn chế nổi mụn cho đến khi qua độ tuổi nổi mụn thôi....

Trường hợp của bạn thì hãy ăn nhiều chè đậu xanh, rửa mặt = nước sạch rồi lau khô bằng khăn sạch thường xuyên nhé (ngày 4 5 lần).

thunhua Đang Ngoại tuyến Banned

Trích dẫn Gửi bởi lethuy87_sc Xem bài viết
    Gan của mình yếu nên dạo này da mặt mình nổi mụn hết lên. Mình muốn hỏi có bạn nào biết có cách nào hay thuốc gì hỗ trợ làm mát gan thì chỉ giúp mình với nha. Mụn mọc làm mình khổ quá.. cảm ơn mọi người trước nha!
    Cụ hãy đến BS da liễu để chuẩn đoán và chữa trị nhé,

Chứ mấy người Ung thư gan, Xơ gan, Viêm gan b siêu vi rút,..... trên mặt không có cái mụn nào đâu nhé.

Dongy Đang Ngoại tuyến Thành Viên Cấp 4

Mỗi ngày , bạn có thể uống 1 trái cam tươi ( chỉ 1 trái 1 ngày thôi nhé . Uống nhiều quá hại bao tử đó ) . Sau 2-3 tháng , da mặt bạn sẽ đẹp như cung nữ ( quên , như công chúa ) , sau 2-3 năm sẽ đẹp như tiên nữ .